Nuôi gà đá,nghề này sống cũng nhàn,vui

kinhkha79

chuyên mua bán gà đá ,đủ loại
Nuôi gà đá nhàn,hái ra tiền triệu,nhưng phải chịu khó tìm gà bổn hay,may độ và quan trọng rộng với nhiều tay chơi gà
Mình cũng nuôi và bán gà đá được gần 2 năm ,tui mở top này mong ae nào cùng hội giao lưu chia sẽ,mua bán,vài hình ảnh vườn gà nhà mình,đây chỉ là 1 góc nhỏ thôi vườn mình rộng lắm,
Mình ở gần chợ Hưng long ,bình chánh tp.hcm
Lh: 0908208415 kha

[DOUBLEPOST=1446444402][/DOUBLEPOST]
Nuôi gà đá nhàn,hái ra tiền triệu,nhưng phải chịu khó tìm gà bổn hay,may độ và quan trọng rộng với nhiều tay chơi gà
Mình cũng nuôi và bán gà đá được gần 2 năm ,tui mở top này mong ae nào cùng hội giao lưu chia sẽ,mua bán,vài hình ảnh vườn gà nhà mình,đây chỉ là 1 góc nhỏ thôi vườn mình rộng lắm,
Mình ở gần chợ Hưng long ,bình chánh tp.hcm
Lh: 0908208415 kha

[DOUBLEPOST=1446444588][/DOUBLEPOST]Vài ảnh nửa

Tùy nơi mà chọn gà bác ơi. Có kỳ em nuôi bầy gà điều, chúng nó lại chuyển qua chơi tre bổn. Tới lúc em nuôi tre bổn chúng nó lại đá gà cú.Giờ chăm sóc gà dính cựa với bán thuốc cũng kiếm được chút đỉnh.

viet ga mo

Có kinh nghiệm
nuoi gà vậy có làm vac xin ji hông

viet ga mo

Có kinh nghiệm
có ai có gà bị dính cựa không đá được nữa nhưng bổn hay bán rẻ mình đi về 5p mái chơi
[DOUBLEPOST=1453988321][/DOUBLEPOST]
Có gì lh: sđ ở trên nha bạn trống mái gì mình cũng có hết

mình không biết voi gà nhưng hình như vảy gà giáp cán không tốt thì phải

kinhkha79

chuyên mua bán gà đá ,đủ loại
V
có ai có gà bị dính cựa không đá được nữa nhưng bổn hay bán rẻ mình đi về 5p mái chơi
[DOUBLEPOST=1453988321][/DOUBLEPOST]
mình không biết voi gà nhưng hình như vảy gà giáp cán không tốt thì phải
vấn cán nha bạn
Cũng tuỳ hà dưới cựa thì chơi được .nhưng chỉ xem gà rặc của Việt Nam! thôi
Giờ gà lai con nào hay chơi là dc không cần xem vảy
[DOUBLEPOST=1454330424][/DOUBLEPOST]Tre
anh ơi inbox cho em mấy con mái giá cả hình ảnh nha anh . nguyentri86@gmail.com - được thì em lấy 5 con
tre hay nòi bạn

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH