nuôi lươn không bùn. em ở thanh hóa.cần anh chị giúp tư vấn và con giống

Lê Văn Lâm

Thành viên mới
Bác lê văn lâm ơi bác với e vào nam chuyên xem saoBác lê văn lâm ơi bác với e vào nam chuyên xem sao
mình đang tự xây bể nuôi nhân tạo để cấp giống cho miền bắc mình rồi. vào làm gì bạn. có chuyên gia làm công cho trại giống long an về vườn. sang giúp đở nên chắc sẻ thành công với một đống tiền bỏ ra

Khuyên bạn một câu chân thành nhé, bạn bỏ ý định nuôi lươn đi, hoặc nếu nuôi bạn phải hiểu thật kỹ con lươn may ra mới làm được. Nếu muốn học thì vào nam một chuyến mà tham quan. Giống hiện nay mới chỉ có sinh sản bán nhân tạo thôi. Có nơi còn bán giống lươn gom ngoài tự nhiên về nữa cơ. Hi vọng bạn hiểu sao lươn có giá và nhất là m
hiện tại em đang phát triển mô hình nuôi lươn không bùn.quy mô trang trại.em cần các bác tư vấn về cách nuôi.con giôngs.ở thanh hóa có chổ nào bán con giống đảm bảo chất lượng.xa hơn củng đuọc ạ. em còn muốn tư vấn kỹ hơn.muốn đến thăm trang trại của anh chị thành viên có đc ko. em chân thành muốn giúp đở ạ
[DOUBLEPOST=1489935773][/DOUBLEPOST][QUOTE="do van canh, post: 945450, member: minh cung o thanh hoa neu ban ko so kho va kien tri minh se bao cho
[DOUBLEPOST=1489936394][/DOUBLEPOST]Minh la nguoi di bat luon tu nho.bit con luon co nhug dac diem j.benh j vao mua nao.o mien bac minh chi nuoi dc tu thag 3 toi thag 11 thoi
[DOUBLEPOST=1489936651][/DOUBLEPOST]Da lm an thi ko so

Xuan Vu

_
Nông dân @
Con lươn nó tan nát từ đầu , nhưng mấy thằng cha kia cố lừa bà con mình. Có một số bà con bướng bỉnh nói không nghe , còn quay lại cắn lại người khuyên, vì quá thấm nhuần lời ngon ngọt của mấy thằng lừa đảo về con lươn/...

lechitam

Lữ khách
2 năm trước TÔI có nuôi thử 20kg sau 6tháng bán còn 18kg lươn chết 4-5 con. Tôi chạy mất dép.