Nutra Green công nghê Nano?

• Thread starter saucamau
  • Ngày gửi
S

saucamau

Guest
Các bác cho em hỏi cái là nhà chú em có trồng cải và tần ô, mùa màng rất là tăng trưởng, ko còn bị sâu bọ, lá và thân phát triển tự nhiên. Em hỏi thì chú bảo là đang sử dụng loại thuốc an toàn thực vật Nutra Green với công nghê Nano...

Em ko hiểu công nghệ Nano là gì nữa, cũng ko bit công ty này ở đâu. Các bác biết chỉ dùm em với. em cảm ơn nhiều!

nutra green

Nutra green la 1 loai phan bon la + thuoc BVTV theo cong nghe NANO, la cong nghe sieu phan tu,
cty cung cap la 1 cty HONG KONG toa lac tai Q7. tp,hcm

XIn mời bạn chuyển yêu cầu tới e-mail: yentumai@gmail.com. Chúng tôi là đơn vị độc quyền phân phối sản phẩm NutraGreen tại các tỉnh phía bắc Việt Nam.

XIn mời bạn chuyển yêu cầu tới e-mail: yentumai@gmail.com. Chúng tôi là đơn vị độc quyền phân phối sản phẩm NutraGreen tại các tỉnh phía bắc Việt Nam.

Tiện thể sao bác không giải thích trên web này cho bà con biết luôn, chắc nhiều người cũng quan tâm tới vấn đề này đó

Cảm ơn bác FreshFarm đã quan tâm. Nếu chỉ nói một vài câu thì sẽ không thể hết được. Do vậy việc chuyển yêu cầu qua thư điện tử sẽ được đơn vị chúng tôi giải đáp thông tin nhiều nhất. Sản phẩm Nutra Green chỉ được cung cấp cho các đại lý lớn hoặc các đơn vị hành chính Nhà nước liên quan như sở NN, phòng NN, HTX NN các địa phương.

nutra green

Chào bạn. Bạn có thể cho thông tin cụ thể và địa chỉ công ty bạn ở đâu hay không.
Nếu bạn là đại diện độc quyền của phân bón nutragreen ở phía bắc.
Bên mình cũng là đại lý độc quyền của sản phẩm này đó. Liệu có đụng hàng hay không bạn nhỉ.

Cảm ơn bác FreshFarm đã quan tâm. Nếu chỉ nói một vài câu thì sẽ không thể hết được. Do vậy việc chuyển yêu cầu qua thư điện tử sẽ được đơn vị chúng tôi giải đáp thông tin nhiều nhất. Sản phẩm Nutra Green chỉ được cung cấp cho các đại lý lớn hoặc các đơn vị hành chính Nhà nước liên quan như sở NN, phòng NN, HTX NN các địa phương.

cài này bạn nói sai rồi sản phẩm này bán đầy ở cái đại lý bvtv. Giá thành tương đối cao tại khu vực đông nam bộ do công ty lương thực tiền giáng bán

Back