Phan Rang- Bán Gà Rừng

tamgatre_vn

Thành viên mới
hien minh dang co mot so ga rung can ban, ace quan tam vui long lien he ..
]

---------------

Last edited:
gà rừng

Mình cũng đang muốn mua 1 cặp gà rừng về nuôi, nhưng gọi đt cho bạn thì ò ... í .. e.. hoai,

tamgatre_vn

Thành viên mới
Mình cũng đang muốn mua 1 cặp gà rừng về nuôi, nhưng gọi đt cho bạn thì ò ... í .. e.. hoai,
sory ,máy mìng đang bị sự cố, bạn để lại thông tin trên diễn đàn mình liên lạc sau !

garungvt

Lữ khách
Bạn có gà rừng thuần chủng ko? (nuôi lâu và đã gáy rồi) Giá bao nhiêu? có chuyển vào sài gòn Dc ko?

latrinh

Lữ khách
Nói thật bác đừng buồn, gà rừng của bác xấu quá. Nhà tôi có nuôi 2 con gà rừng, đẹp hơn bác nhìu.

tamgatre_vn

Thành viên mới
Bạn có gà rừng thuần chủng ko? (nuôi lâu và đã gáy rồi) Giá bao nhiêu? có chuyển vào sài gòn Dc ko?
chỉ có em ở hình thứ 2,3 là lai thôi ( gà đang lên mồi), của ông bạn gửi nhưng vừa mất sáng nay ..tiếc..em ở hình 4,5,6 rặt gáy rất sung hiện đang dẫn mái ...
---------------
Nói thật bác đừng buồn, gà rừng của bác xấu quá. Nhà tôi có nuôi 2 con gà rừng, đẹp hơn bác nhìu.
gà bắt từ rừng về nuôi thuần nên phong thái không bằng gà nuôi từ nhỏ, hoặc gà của bạn đã được thuần từ đời bố mẹ ông bà gì rồi..cãm ơn bạn đã góp ý !
---------------

Last edited:
bác tamgatre này sao dt ko được thì làm sao mua được hả.nhận được tin dt cho mình nha tamgatre 0979738836