thành viên mới ở tây ninh xin chào tất cả các nhà nông trên diễn đàn

vuhatam

Nhà nông nghiệp dư
bạn ở huyện nào vây?
hoan nghên bạn tham gia agriviet.
chúc bạn có được nhiều nềm vui và kiến thức bổ ích cho cuộc sống

vuhatam

Nhà nông nghiệp dư
minh muon nuoi trun que de ket hop nuoi ga
k biet noi nao ban trun que vay ban
[DOUBLEPOST=1416235993][/DOUBLEPOST]ban cho minh hoi nuoi bo cau dc k?
co dau ra k
thanks
[DOUBLEPOST=1416236600][/DOUBLEPOST]
[DOUBLEPOST=1416236642][/DOUBLEPOST]minh o chau thanh
rat mong duoc cac ban giup do
nếu nuôi gà thì có thể nghiên cứu nuôi con ruồi lính đen thì hay hơn đó.
ở châu thành cũng gần mà.
nhà có làm nông nghiệp không.
hôm nào có đi DMC thì gọi đi uống cafe nha

Xuan Vu

Nông dân @
Chào bạn đồng hương , mình là dân gốc Tây Ninh đây. Vì chén cơm manh áo và tự ái thân phận nên trôi dạt về Long An. Nhưng mình vẫn là dân Tây Ninh

mickey@

Nhà nông nghiệp dư
Chào bạn đồng hương , mình là dân gốc Tây Ninh đây. Vì chén cơm manh áo và tự ái thân phận nên trôi dạt về Long An. Nhưng mình vẫn là dân Tây Ninh
Vậy ra bác cũng là dân tây ninh!
Cháu thì ngược lại. Đang sống ở tây ninh nhưng được sinh ra tại hiệp hòa đức hòa.chắc cũng gần chỗ bác ở hiện giờ đó

hi ken_thai.em cũng ở tây ninh đây,ở huyện châu thành,đang làm việc ở tp hcm.cũng đang có dự định về quê làm nông nghiệp đây mà chưa tìm được mô hình thích hợp.
Bác Xuân Vũ cũng ở tây ninh hả Bác,bác ở huyện nào vậy,co mô hình nào hay chỉ cho tụi cháu với bác,muốn về làm giàu trên quê hương quá bác ơi
.

Xuan Vu

Nông dân @
Tây ninh rất thuận lợi cho vật nuôi và cây trồng. Về vật nuôi có thể nuôi gà, bò, cá, rùa ...
con gà và con bò là con vật nuôi lâu đời nhưng hiện nay no còn tàm vóc quan trọng. Con vật mới như rùa, cá ( cá cầy) .... Là con vật mới đang có trào lưu lên cao. Nhưng mình thích gì và hiểu biết về nó mới nên nuôi con đó

Tây ninh rất thuận lợi cho vật nuôi và cây trồng. Về vật nuôi có thể nuôi gà, bò, cá, rùa ...
con gà và con bò là con vật nuôi lâu đời nhưng hiện nay no còn tàm vóc quan trọng. Con vật mới như rùa, cá ( cá cầy) .... Là con vật mới đang có trào lưu lên cao. Nhưng mình thích gì và hiểu biết về nó mới nên nuôi con đó
nuôi bồ câu gà có được không bác vũ,

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH