Bình Chọn Cuộc Thi Ảnh "Nghề Nông"

• Thread starter ngoinhanhotrenthaonguyen
  • Ngày gửi
Đã trao giải nhất và giải nhì cho @Sam Mua Dong :hoa::hoa::hoa:

Xem file đính kèm 16390
Em xin chân thành cảm ơn ơn ban tổ chức! Em xin xác nhận đã nhận được phần thưởng là 700.000 VNĐ cho hai giải nhất và nhì! Cám ơn ban tổ chức đã tổ chức cuộc thi cho bà con nông dân ta có sân chơi vui vẻ sau những giờ phút đầu tắt mặt tối quanh năm, thật sự em thấy mọi người đã rất rất hào hứng, cả những người trẻ hay những chú bác đã có tuổi gửi về những bức ảnh đủ ngành nghề chăn nuôi, trồng trọt, hiện đại, truyền thống, rất đẹp, rất tươi trẻ và teen nữa! Cũng qua đây mọi người đã giao lưu trò chuyện thật sôi động! Cuối cùng em xin một lần nữa cảm ơn ban tổ chức và mong ban tổ chức tiếp đà phát huy tạo những sự kiện, cuộc thi để diễn đàn càng ngày càng đông vui, sôi động nhộn nhịp cho bà con nhà nông!

Đã trao giải ba cho @namduoc2012 :hoa::hoa::hoa:

MSDT: 011
TVDT: @tbdinh
Chòi em giữa đồng! Xem file đính kèm 15134

---- @@ ----

Mình muốn lúc nào cũng có hình ảnh đàn gà này trong trại dc k bạn? Có cách nào cố định nó k nhỉ. :D
Đơn giản thôi bạn ạ, bạn cứ làm giàn cho nó đậu theo các hình thù tùy ý, khi cho nó ăn no xong nó sẽ tự bay lên đậu, đặc tính của nó là thích đậu cành cao mà. Nhất là khi bạn nuôi mật độ đông và không có cái gì cho nó bới chơi loanh quanh thì tự nó sẽ kiếm chỗ đậu để tỉa tót lông cánh.

Back