Danh sách phim VIDEO kỹ thuật nông nghiệp

Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận
Chào bác Admin,

Tình hình là em đây đang cần đĩa số 11 và 12. Bác up em mấy. Nếu tiện hơn thì bác chuyển phát nhanh cho em, em xin chịu phí đĩa, phí vận chuyển và chi phí phát sinh(vi` 500 MB hơi quá sức download của máy em). Có thể thì cho em số điện thoại liên lạc bác nhá. Cám ơn bác nhiều ạ!

Ký tên và đóng móng:
HEO HƠI

tôi đang lên lớp môn trồng hoa cây cảnh nhưng chưa có tài liệu về kỹ thuật trồng hoa hồng, hoa cúc, hoa lay ơn, hoa đào. Rất mong chương trình chỉ cho cách down load video các kỹ thuật trên được không? Xin cảm ơn nhiều

tôi đang cần một số đoạn phim liện quan đến kĩ thuật nông nghiệp để làm tài liện soạn giảng.BQT gởi cho tôi đoạn phim số 116,117,118,126 nha! Cám ơn rất nhiều

tải phim

tôi đang cần một số đoạn phim liện quan đến kĩ thuật nông nghiệp để làm tài liện soạn giảng.BQT gởi cho tôi đoạn phim số 116,117,118,126 nha! Cám ơn rất nhiều

huhu !! Sang năm mới rồi ! Phim ơi phim ;)

Tôi đang cần xem phim về kỹ thuật nuôi baba va nuôi nhím,nuôi cá chép và tất cả các loại khác như: thỏ,chồn nhung đen,ngựa,vân.vân...........,xin vui lòng chỉ giúp tôi,tôi chân thành cảm ơn

Năm hết tết đến .Happy new year:lol:

Mấy pác đòi hỏi cao thế ! hĩ hix hic. Sao mấy pác ko zô google mà seach đi, hoặc tải thằng dowloadHelper về mà dùng! fifox nhé ! có j thì liên lạc với tiểu đệ 0987014288

Bác Admin ới ời......
Bao giờ cho đến tháng 10 ................ :(

Còn mình thích nuôi Dế, ít vốn dễ thực hiện .. nhất là ai có diện tích sử dụng đất khiêm nhường

Các video đang lần lượt được đưa lên.

Một số VIDEO các bạn yêu cầu đã xem dc như nuôi lươn, thỏ,cá .vv.v... các bạn xem qua trước khi đưa yêu cầu. BQT sẽ lần lượt đưa những film tiếp theo lên trong thời gian tới.

Như vậy sau nhiều ngày chờ đợi thì BQT sẽ up film lên theo yêu cầu...Xin cho 1 tràng pháo tay cám ơn BQT đi nè!

tại sao tôi vào xem mấy video về quy trình trồng nấm linh chi mà chẳng xem được

Tôi mới bắt đầu nuôi gà thả vươn nên chưa kinh nghiệm về việc tiêm phòng cacxin cho gà. Vậy BTC có thể gửi cho tôi các đoạn phim 31;32;33 được không? Nếu được thì rất có ích cho công việc của tôi! Xin cám ơn nhiều!

BQT website sẽ đưa tất cả VIDEO lên mạng, tuy nhiên do kinh phí còn hạn hẹp (Video rất tốn kém về data và bandwith) nên mỗi tuần chúng tôi sẽ cố gắng đưa lên website khoảng 5film.
Mong các bạn nêu những film mà các bạn quan tâm, chúng tôi sẽ ưu tiên những film dc nhiều người quan tâm nhất.
Em đang rất cần phim dạy nuôi dế, nhưng google hoài mà chẳng thấy đoạn phim nào. Còn tài liệu thì có với video dạy nuôi nhím nữa. Hôm trước thấy VTV có giới thiệu về mô hình này nhưng không lưu lại được. Nếu BQT có post lên thì hay quá!:mellow:

mình rất thich nuôi lươn, BQT co thể gửi giúp cho mình video clip 205 ki thuat ve nuoi lươn ko. cam on BQT nhieu nha
Nếu máy của bạn có dùng Internet Download Manager (IDM) thì rất dễ, cứ click vào Play xem online , xong Nhấp phải chọn Download FLV Video with IDM >> Download last Requested FLV Video
VÀ lưu ra đĩa để thưởng thức. Mình đã download được tất cả film online ở đây bằng cách này!:rolleyes:

Tôi ko xem được video! ko biết có phải có thao tác nào sai ko nữa. tôi đang cần và quan tâm đến các video về thủy sản (từ video 1 đến 7). BQT có thể gửi cho tôi qua đường bưu điện theo địa chỉ: Trịnh Thị Bé Ba - Chi cục Thủy sản Đồng Tháp. số 535 - Mỹ Tân - Quốc lộ 30 - Tp.Cao Lãnh. Nếu được thì rất chân thành cảm ơn!!!

Thanks Bác KhucThuyDu!!!

Nếu có thể, Bác up phim về cách trồng dừa, măng điền trúc và cây mai vàng đi Bác.

Ở chổ Bác KhucThuyDu hay AE trong room, ai có bán đĩa về các kỹ thuật này kô, nếu có mình xin đăng ký trước nha

Nguyễn Quốc Thống, Đài Viễn Thông Huyện Phú Tân - An Giang
ĐT : 0919090970
Email: tolanphuong@vnn.vn

Thanks Bác KhucThuyDu!!!

Nếu có thể, Bác up phim về cách trồng dừa, măng điền trúc và cây mai vàng đi Bác.

Ở chổ Bác KhucThuyDu hay AE trong room, ai có bán đĩa về các kỹ thuật này kô, nếu có mình xin đăng ký trước nha

Nguyễn Quốc Thống, Đài Viễn Thông Huyện Phú Tân - An Giang
ĐT : 0919090970
Email: tolanphuong@vnn.vn

2 đoạn VCD bạn yêu cầu đã được đăng lên website rồi mà.:D
Chúc thành công !

Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận

Back