Thảo luận Máng ăn cho gà siêu dẻo, bền

• Thread starter huuvinh2307
  • Ngày gửi
Tình hình là mình sau khi tham gia triển lãm bên quận 7 về ngành chăn nuôi 19-21/3 thì thu thập được sản phẩm là máng ăn cho gà con rất tốt, độ bền và dẻo rất ok. Nguyên nhân là từ 100% nhựa nguyên chất nên độ bền cao, vệ sinh tốt và bền lâu. Bên cạnh đó là các lồng đựng gà vịt cũng khá tốt. Để chứng minh lời nói mình đúng thì gửi bạn link youtube để tham khảo nhé (Mình tự làm :mellow:):
Hiện tại, ở Việt Nam thì hãng này có đại diện là công ty Hiển Long. Mình rất muốn đi làm kinh doanh về lĩnh vực này. Các bạn có thể cho mình biết về tiềm năng không? Nhiều người bảo rằng ở Việt Nam có nhiều nhưng chưa có sản phẩm dẻo tốt như vậy.

Last edited by a moderator:
Vẫn đang chờ hình máng ăn gà thả vườn của bạn. Đa phần mấy máng ăn thông thường đều không có từng ô như máng trên. Chính vì vậy lúc gà đưa đầu vào mổ thì nó làm thức ăn văng tùm lum. Chính vì vậy mà mình cũng muốn loại máng ăn gà thả vườn giống máng trên để khi đưa đầu vào mổ thì không thể ghịch được để tránh đổ thức ăn.

Vẫn đang chờ công ty nào chế tác giống vậy. :D
Để sáng thứ hai rồi up cho nhé. Mấy bữa nay đi công tác, mình không có ở công ty nên không có chụp lại gửi được :D

Back