Tìm Thành Viên & Đối Tác Nuôi Chim Trĩ

• Thread starter trangtraicuchi
  • Ngày gửi
Bác cho em hỏi hợp tác ntn. Bên bác cung cấp giống với đầu ra không? Hiện tại em ở gia lai.

Xin Chào Anh Chị !

Cảm ơn Anh Chị Quan Tâm !

Để dễ dàng trao đổi làm ăn họp tác bên mình ko yêu cầu gì chỉ cần yêu cầu cụ thể sao:
1. Đang nuôi thì cung cấp cho mình theo giá thị trường.
2. Chưa nuôi thì kiếm giống về nuôi - mình hổ trợ kỉ thuật từ xa
3. Nuôi xong thì cung cấp ngược lại cho mình
4. Hiện đang làm ở sài gòn và khu vực lân cận, mình đang cố gắng phân bổ khu vực khác.

Chân Thành Cảm ơn.[/QUOTE]
giá thị trường chim trĩ hiện giờ chổ anh thu bao nhiêu 1kg vậy, ở quê mình bà con nuôi nhiều nhưng hiện giờ không có đầu ra[/QUOTE]

Giá thì bạn inbox email ,Nếu bạn ở xa ( bắc - trung ) thì bạn gôm chim con mới nở cho mình cho mình.còn chim thịt thì gần hoặt lân cận hcm giao cho mình, vì ở xa chim thịt vận chuyển rất tốn kém và xem xehọ có vận chuyể được nữa ko?

Xin Chào Anh Chị !

Cảm ơn Anh Chị Quan Tâm !

Để dễ dàng trao đổi làm ăn họp tác bên mình ko yêu cầu gì chỉ cần yêu cầu cụ thể sao:
1. Đang nuôi thì cung cấp cho mình theo giá thị trường.
2. Chưa nuôi thì kiếm giống về nuôi - mình hổ trợ kỉ thuật từ xa
3. Nuôi xong thì cung cấp ngược lại cho mình
4. Hiện đang làm ở sài gòn và khu vực lân cận, mình đang cố gắng phân bổ khu vực khác.

Chân Thành Cảm ơn.
giá thị trường chim trĩ hiện giờ chổ anh thu bao nhiêu 1kg vậy, ở quê mình bà con nuôi nhiều nhưng hiện giờ không có đầu ra[/QUOTE]

Giá thì bạn inbox email ,Nếu bạn ở xa ( bắc - trung ) thì bạn gôm chim con mới nở cho mình cho mình.còn chim thịt thì gần hoặt lân cận hcm giao cho mình, vì ở xa chim thịt vận chuyển rất tốn kém và xem xehọ có vận chuyể được nữa ko?[/QUOTE]
vậy bạn inbox email giá chim thịt vào email mình nhé duyphong88tg@gmail.com. mình ở Tiền Giang,

Back