Cần mua gà ta thả vườn khu vực Đồng nai.

• Thread starter Ductl
  • Ngày gửi
Tôi cần tìm nguồn cung cấp gà ta thả vườn. Giống gà nòi không phải giống Bình định.
Mỗi tháng có thể đảm bảo từ 300 đến 500 con. Ai có mời liên hê: Đức 0937871435

Hiện tại e đang có 30 mái gồm ta chân nhỏ chính cống và đòn bình định và đòn lai. Ấp bằng máy, nhưng chắc ko thê cung nguồn như z đc vì e ít vốn ko thê nuôi so luong lon được. Nhung e muon biet yeu cầu gà về chất luong và cách tính giá cả như thế nào? Biet dau chung ta co the hop tac vì quan hệ của e cung tương đối, nếu 1 minh ko đủ thì gom mấy nhà. Hứơng e đi là tàu lai đòn đá chính tông

Hiện tại e đang có 30 mái gồm ta chân nhỏ chính cống và đòn bình định và đòn lai. Ấp bằng máy, nhưng chắc ko thê cung nguồn như z đc vì e ít vốn ko thê nuôi so luong lon được. Nhung e muon biet yeu cầu gà về chất luong và cách tính giá cả như thế nào? Biet dau chung ta co the hop tac vì quan hệ của e cung tương đối, nếu 1 minh ko đủ thì gom mấy nhà. Hứơng e đi là tàu lai đòn đá chính tông
Hiện tại thì tôi đang nhập gà nòi giá 85 mái 75 trống. Gà có thể nuôi công nghiệp mấy tháng đầu. Nhưng cachs ngayf xuất chuồng 1,5tháng phải nuôi thóc,bắp, cơm.

Vậy chắc a e ta không hợp tác đc rồi, vì đơn giá mối chính của em đưa ra ổn hơn giá của anh. Và trống mái nếu đi chung là xô theo giá gà mái
»
Và hiện tại giá gà ngay khu vực cao hơn giá a đưa ra. Vs sô luong 300 con thì dươi này có thể nói là ra vô tư. Japfa đã 60 70 chua nói đến long an

Last edited by a moderator:

Back