Hợp tác Cảnh báo trang trại Xuân Linh - Hải Phòng - Lừa đảo ?

• Thread starter daoxuanlinh
  • Ngày gửi
vấn đề này cũng khó nói nhỉ ? các bác cứ nói nhau vậy có chứng cứ rõ ràng thì nhở ADMin đứng ra giải quyết hộ , làm ăn trên diễn đàn mà , nó cũng khó , tin nhau là chính , mình cũng toàn nông dân trẻ mà , giúp nhau làm ăn làm giàu thôi. " Đôi điều góp ý cùng các bác vậy thôi "" :(( :((

Bọn Lừa đảo thường sống không có hậu

nếu thật sự ai cũng cho mình là đúng ,anh linh nên có ý kiến . bạn và anh linh nên gạp nhau , số tiên tuy rất nhỏ nhưng tên tuổi va Danh Dự mới lớn . Anh em diên đàn ai cũng ghét bọn lừa đảo cả , lừa của những nông dân thì đúng là phường chó má . Vụ này ADMIN phải vào cuộc rồi , diên đàn luôn hoan nghênh nhưng nông dân chân chính . Còn bọn lừa đảo thì đi Chết đi

nếu thật sự ai cũng cho mình là đúng ,anh linh nên có ý kiến . bạn và anh linh nên gạp nhau , số tiên tuy rất nhỏ nhưng tên tuổi va Danh Dự mới lớn . Anh em diên đàn ai cũng ghét bọn lừa đảo cả , lừa của những nông dân thì đúng là phường chó má . Vụ này ADMIN phải vào cuộc rồi , diên đàn luôn hoan nghênh nhưng nông dân chân chính . Còn bọn lừa đảo thì đi Chết đi
Em ở tận Miền Tây còn anh Linh ở miền Bắc thì sao mà gặp nhau giải quyết được anh với lại a L chặn cuộc gọi số của em 0938.117.663 e gọi tới là máy bận liền thì làm sao mà nói chuyện được.

Thật lòng chia buồn với dysjn và cực lực lên án kiểu làm ăn bội tín đã nêu ở trên.Xem như bác mua được 1 bài học giá cũng không đắt lắm.Tôi cũng rút bài học cho riêng mình,thanks

Thằng này phải triệt nó thôi. Làm ăn kiểu này thì khốn nạn thật.

chia buồn nhe em trai,gà tây ở nhà nhiều rồi mua thêm làm gì để bị gạt vậy Lợi?

Em đọc xong thấy bác cũng có lỗi phần nào, đã biết người ta không trung thực (qua 2 lần giao dịch đầu) vậy mà bác vẫn giao dịch tiếp. Gặp em 1 lần là bye bye

Tẩy chay kẻ bẩn thỉu này

Xin chia sẻ với bạn.Sao hai lần trước bạn đã bị lừa rồi mà bạn vẫn giao dịch với loại này vậy.Cái thằng này làm ăn gì nó,chỉ lừa đảo thôi.Tôi cũng từng mua Dúi giống của nó.Nó nói một đằng đến khi gửi giống một nẻo.Chỉ là số tiền nhỏ mà tham lam vậy thì làm ăn kiểu gì nữa.Các anh em chừa mặt nó ra nhé.

tÔI CŨNG TỪNG GẶP TÌNH TRẠNG NHƯ BẠN NÊN RẤT HIỂU.TUY SỐ TIỀN KHÔNG NHIỀU GÌ NHƯNG RẤT LÀ ỨC CHẾ,2 BÊN BUÔN BÁN THÌ THƯỜNG NGƯỜI MUA NHẦM CHỨ NGƯỜI BÁN LUÔN NẮM PHẦN CÁN.ĐỌC TOPIC NÀY CŨNG THẤY ĐƯỢC BÊN MUA RẤT CÓ THÀNH Ý,CÒN BÊN BÁN THÌ LÀM ĂN CHỤP GIỰT,KIỂU COMMENT CŨNG THỂ HIỆN LÀ NHÓC CON VÀ KHÔNG TÔN TRỌNG NGƯỜI KHÁC.
MẤT TIỀN CHO LOẠI NGƯỜI NÀY THÌ CỨ COI NHƯ LÀ GÓP HỘ GIA ĐÌNH HỌ CHÚT TIỀN MUA CÁI HÒM,HỌ KHÔNG VÔ LIỀN THÌ CON CHÁU HỌ CŨNG SỚM VÔ NẰM THÔI!
Hy vòng admin luôn theo sát diễn đàn để có tiếng nói công bằng cho mọi thành viên trong Agrivietdotcom.

chẳng thấy BQT lên tiếng gì cả, thật là chán, để bọn rác rưởi này tồn tại thật là ô quế cả diễn đàn này..............

Cám ơn anh em ở diễn đàn, em mua gà tây về nuôi kiểng nên cần mua những màu em thích như đỏ, trắng thì số kg không quan trọng miễn sao gửi đúng màu gà e đã yêu cầu là được nên gửi thiếu kg e cũng chấp nhận, hjhj.

Back