Bán Chim trĩ bảy màu (golden pheasant)

• Thread starter hoangthang
  • Ngày gửi
chim đẹp ghê ! thich thật , có chim con 2t tuổi ko bạn

Nếu thích thì cứ mua chim lớn đi Anh. Chim con phải nuôi 1 năm hơn mới có hình hài đẹp như vậy. Giá cả cũng phải chăng thôi Anh à. Còn muốn chim con hai tháng thì hai tháng nữa Anh nhé.

Cung cấp chim đúng 2,5 năm tuổi... Đúng mùa sinh sản số lượng lớn... Trống mái không giới hạn.

Xin chào,

Tôi xin tự giới thiệu, tôi là Nguyễn Thanh Nhã, chuyên viên phần mềm và giảng viên Aptech.

Hiện nay, với sự phát triển mạnh mẽ của Internet, việc quảng bá sản phẩm dịch vụ trên mạng là vô cùng cần thiết. Nó đem lại lợi ích to lớn cho cả người tiêu dùng và nhà sản xuất. Người tiêu dùng chỉ cần ngồi ở nhà, lên mạng và tiềm kiếm các nhà cung cấp sản phẩm dịch vụ mà mình cần. Nhà sản xuất thì không cần phải thuê những mặt bằng lớn, ngay trung tâm, sang trọng, mắc tiền mà vẫn có thể giới thiệu được sản phẩm, dịch vụ của mình đến người tiêu dùng TRÊN MỌI MIỀN ĐẤT NƯỚC và TRÊN TOÀN THẾ GIỚI.

Để đáp ứng nhu cầu quảng bá sản phẩm của doanh nghiệp, tôi có cung cấp dịch vụ thiết kế website chất lượng với giá rất phải chăng. Các thiết kế website của tôi đều được tôi bảo hành vĩnh viễn. Điều mà chỉ một số ít công ty dám cam kết.

Đặc biệt, với kinh nghiệm hơn 10 năm làm việc và giảng dạy, tôi dám đảm bảo thời gian hoàn thành chỉ từ 7 đến 10 ngày và hoàn toàn không phát sinh thêm "chi phí khác".

Ngay sau khi ký hợp đồng, chúng tôi sẽ tiến hành làm các bản thiết kế (vẽ Photoshop hoặc demo giao diện) để bạn tham khảo (từ 2- 3 mẫu) và góp ý phản hồi, từ đó, hoàn thành bản thiết kế website hoàn chỉnh. Sau đó, chúng tôi mới tiến hành lập trình và bàn giao trang web cho bạn đúng với mẫu thiết kế website.

Với quy trình nghiệp vụ như vậy, tôi tin chắc bản thiết kế website làm ra sẽ được bạn hài lòng. Vì bạn được trực tiếp tham gia vào quá trình tạo nên trang web, tạo nên phong cách riêng cho chính mình.

Nếu bạn băn khoăn hoặc có những thắc mắc về lĩnh vực thiết kế website, hãy gọi cho tôi theo số 0933.242.054, tôi rất vui lòng được giải đáp cho bạn.

RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC ĐÓN TIẾP BẠN.

Website: thietkewebchatluong.com

chào anh.

buôn bán vẫn tốt chứ anh. Chúc anh đắt khách, hôm nào có điều kiện lại xuống trại anh chơi lần nữa...
cặp chim của em đẻ rồi. giờ sao anh, em hok bik ấp.

gà đẹp quá anh ôi:wub:

Cảm ơn bạn Hà Hà....

--------

buôn bán vẫn tốt chứ anh. Chúc anh đắt khách, hôm nào có điều kiện lại xuống trại anh chơi lần nữa...
cặp chim của em đẻ rồi. giờ sao anh, em hok bik ấp.

Uý. Chào Huân, chim khỏe hả? Đẻ là tốt rồi. Đang đầu mùa. Có gì em lên mục này xem nhé.....
http://agriviet.com/home/threads/129223-Chia-se-kinh-nghiem-nuoi-chim-tri-bay-mau-golden-pheasant-?p=395597#post395597

Có gì alo mình, rảnh cà phê nhé

Last edited by a moderator:
chim đẹp

chim đẹp quá anh, trại anh chỗ nào vậy, có thể đến tham quan được không, nhìn quy mô quá.....

chim đẹp quá anh, trại anh chỗ nào vậy, có thể đến tham quan được không, nhìn quy mô quá.....

Cứ thoải mái bạn. Ở Sa Đéc Đồng Tháp. Tới thì alo mình đón. Trại luôn có sẵn hàng cho bạn chọn lựa thoải mái

có trứng hay chim con trĩ bảy màu xanh không bạn ? Cho mình số đt để tiện liên lạc và tham quan nha

Trên hình có đầy số đt. Mà thôi, chiều lòng khách lại đánh số vậy: 0908066605

xin lỗi bạn mình vào ngang hông nên không thấy số đt .Cám ơn bạn nha

Back