Hình ảnh Offline Thân Mật Tại Biên Hòa

• Thread starter tantaitbh
  • Ngày gửi
CHÀO BÀ CON!
HÔM NAY VUI QUÁ , NHẬU HOÀI KHÔNG SỈN VÌ TỪ LÂU NGHE DANH MÀ NAY MỚI ĐƯỢC DIỆN KIẾN, CUỘC GẶP MẶT CÓ KHOẢNG HƠN CHỤC NGƯỜI NHƯNG KHÔNG KHÍ THẬT ẤM CÚNG VÀ CHÂN THÀNH ĐÚNG CHẤT NGƯỜI NÔNG DÂN THỨ THIỆT .
SAU ĐÂY LÀ 1 SỐ HÌNH ẢNH MỚI NHẤT VỀ BUỔI OFFLINE, HY VỌNG RẰNG LẦN SAU SẼ CÓ ĐÔNG ĐỦ HƠN :
bà con tứ sứ :
;
;
;
bác xuân vũ :
;
;
bác tấn tài : áo đen trong cùng
;
;
bác Giang đại diện BQT :NGƯỜI NGỒI GIỮA ĐEO KÍNH:

BÁC KHUYẾN LONG THÀNH :
;
BÁC MINH THIỆN Ở LONG KHÁNH : TUỔU TRẺ TÀI CAO , CHUYÊN CÁC GIẢI PHÁP VỀ THIẾT BỊ CƠ KHÍ NÔNG NGHIỆP:

BÁC CƯỜNG ( SAKE) :
NGOÀI CÙNG:
;
BÁC GIANG ĐẠI DIỆN THANH TOÁN :
;
VÀ GIA ĐÌNH NHÀ NÔNG :
;
NGƯỜI NÔNG DÂN TƯƠNG LAI :
;
CUỐI CÙNG LÀ GHÉ THĂM TRẠI BÁC SAKE :
BỌ NHUNG ĐEN ( NHƯ LỜI BÁC ẤY NÓI) :
;

CON TREO NHÀ BÁC SAKE ( DỄ THƯƠNG QUÁ HÀ :
.
BUỔI HỌP MẶT THÀNH CONG RỰC RỠ , XIN CHO 1 TRÀNG PHÁO TAY....:eek::eek::eek::eek::eek::huh::huh::huh::huh:

Last edited by a moderator:
Bọ (chồn) nhung đen đây....

;).........::p

chồn nhung đen...theo cách gọi trên diễn đàn....liên lạc nhanh nha...số lượng có hạn (4 con)

Ý nói đùa là không có mặt bạn "lợn rừng miền Bắc" dự họp chứ không phải nói thiếu mồi đâu bạn Giang ơi.

Hello rất cảm ơn vttgiang đã cho Hello cơ hội. Hello xuất thân từ nông dân nhưng công việc hiện tại của mình không liên quan gì đến nông nghiệp cả. Hello tham gia vào diễn đàn là vì giúp cho gia đình mình không có cơ hội tìm hiểu, hy vọng mọi việc sẽ tốt.
Hello xin chúc sức khỏe thành viên trong diễn đàn và ngày có nhiều bài hay cho bà con học hỏi.

Hôm nay tận mắt nhìn hình thực tế con "chồn nhung đen-hắc thốn" này nếu không có chú thích thì tôi tưởng là con chuột lông đen. Con này mà là chồn sao???:unsure: . Chân, mình là của con chuột; mắt,mũi là của con bọ . Bác Cường gọi con này là bọ đen là... đúng quá!! Một tràng pháo tay cho bác Cường.
------------------------
Ý nói đùa là không có mặt bạn "lợn rừng miền Bắc" dự họp chứ không phải nói thiếu mồi đâu bạn Giang ơi.
Cháu biết chớ :D . Nhưng nhờ bác nhắc đến heo rừng ,làm cháu chợt nhớ lâu rồi mình không ăn heo rừng nên mới có ý kiến bổ sung vậy
---------------------------------------------------
Hello rất cảm ơn vttgiang đã cho Hello cơ hội. Hello xuất thân từ nông dân nhưng công việc hiện tại của mình không liên quan gì đến nông nghiệp cả. Hello tham gia vào diễn đàn là vì giúp cho gia đình mình không có cơ hội tìm hiểu, hy vọng mọi việc sẽ tốt.
Hello xin chúc sức khỏe thành viên trong diễn đàn và ngày có nhiều bài hay cho bà con học hỏi.
Diễn đàn cũng có rất nhiều thành viên xuất thân từ nông dân thực thụ đúng nghĩa hay gia đình nông dân.Nhưng cuộc sống lèo lái mỗi người một ngành nghề khác,nhưng các bác tụ hội tại diễn đàn này là quý rồi.
Nếu nói cho cơ hội, thì phải cảm ơn bác Huỳnh-khucthuydu đã là ra diễn đàn-wedsite Agriviet , nếu không có bác ấy làm ra diễn đàn này thì Giang cũng không có cơ hội tham gian,trò chuyện cùng các bác:mellow:
Còn việc diễn đàn phát triển như thế nào là do công lao đóng góp của tất cả thành viên.Phát triển ở đây không phải là diễn đàn nhiều ng truy cập,thành viên đông,online nhiều là phát triển về chất, chiều sâu, tính giúp ích.

Last edited by a moderator:
trời ! nông dân thứ thiệt đó nha , hôm đó makup nên nhìn được được 1 chút, chứ ngày thuờng cho gà ăn , hoặc vác cuốc ra ruộng là mấy bác o nhận ra đâu?

bác tấn tài nhìn như dân IT chứ không phải là nông dân.

Tôi hoàn toàn đồng ý với bác nguyenxuanhien ! Chính vì thế tôi mới hỏi lại cho chính xác xem trong bức ảnh có chú thích, bác tantaibh là ngườì đeo kính hay không đeo kính.

Làm nông dân thời @ thật là thú vị (trừ lúc nông sản không bán được) ! Có lẽ AE phải làm một topic về vấn đề này cho xôm nhỉ ? Các bác thấy thế nào ?

he he he cho tới hôm nay các bác vẫn tươi cười xôn xao nhỉ.máy ngày nay bận quá không ghé thăm nhà mình được.hình đẹp quá bác giang ơi.cám ơn bác kính bác 10 cây ống nhôm để làm chuồng heo hi hi hi.

bác makita_echo nhà làm nhôm hả bác? nhà bác có làm sắt o?
để đặt thêm vài cái chuồn tắc kè
và chuồng úm gà

chào tất cả các Bác! nhìn mọi người vui vẻ mình tiếc quá! Hôm đó gia đình có vc đột xuất mình ko đi đc.
hi vọng lần sau sẽ đc gặp các Bác. chúc tất cả sức khỏe!

;):huh::5^:mấy anh em gần nhau còn tiu xa quá làm sao dây,nử vẫn chăn nuôi tốt chán , chào các vị mình là thành viên mới xin dược chỉ giáo

nếu o liên lạc được với anh Xuân vũ thì cứ gởi tôi, tôi nhắn lại lấy 500 tiền đò thôi.

Back