Nuôi dúi ở Trung Quốc

nuoide

thanquangninh.vn
VIP
Hôm nay vào google tìm kiếm . Vô tình túm được mấy cái hình . Post lên cho mọi người xem .

Dúi mẹ cho con bú

Hai con này đang giao phối

Hai mẹ con dúi

Ba anh em

Chuồng nuôi dúi kiểu công nghiệp

Mấy con này sắp đến tuổi lên đĩa :1^:

2

mình có anh bạn cũng đang nuôi rất nhiều con này ,tháng trước ghé qua chơi có 6 người báo tử 4 em mà ăn không hêt, Công nhận thịt ăn cũng ok , Mình khoái nhất món rượu mận ,Nhưng đúng là ăn dúi thì chết Dấp chết Dúi luôn .Không biết phải vậy không những tháng rồi đen đủi quá , ốm đau bệnh tật chẳng làm đựoc gì .Con này họ bán cũng rẻ nghe đâu có 80 -100 ngàn / em nặng gần 1 kí

nuoide

thanquangninh.vn
VIP
Nếu bị Gút mà chơi món này là khỏi đi ra đường luôn . Nó nhiều đạm bổ quá. ăn xong chưa đầy tiếng là chân sưng vù liền ^ _ ^

anh nuoi de nói hiểm quá
ac ac
---------------
Đồng chí nào có ý định nuôi hoặc kinh doanh món này allo tôi giới thiệu mối cho .số lượng ok giá cũng mềm .Còn bảo tôi đi nhậu thì chào thua ,

Last edited:
sao đang nhiên lại đưa bệnh Gut vào đây. không lẽ nuoi dế biết đựoc mấy bố đánh chén thịt Dúi đó có người bị bệnh này à
Hiêm thật

nuoide

thanquangninh.vn
VIP
Người nhà em có người bị bệnh này . Chỉ cần xơi dúi là nằm nhà truyền dịch một tuần liền . Nếu bác bị Gout mà trót ăn thì cũng bị thôi ^ _ ^ . Thấy bác nói bị ốm đau em đoán mò ấy mà

Last edited:

nuoide

thanquangninh.vn
VIP
Tào Lao ko ak. chổ này là để học cách nuôi Dúi chứ ko phải là để Bện Gout hay cải nhau
Nếu bạn coi những gì tôi post là tào lao thì vui lòng đừng nhảy vào chủ đề của tôi nói vài câu lãng nhách như thế nhé .

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH