về việc bỏ phiếu lập hội trưởng hội nuôi gà

• Thread starter vuongthuy11
  • Ngày gửi
Em lập topic này nhằm mục đích cho các thành viên trong hội nuôi gà do bác di len lam giau lập bầu chọn hội trưởng, mỗi ngưởi chúng ta bỏ một phiếu ai được nhiều phiếu nhất thì được làm hội trưởng.

Em bỏ phiếu cho bác đi lên làm giau

Chú dilenlamgiau đừng phụ lòng anh em trên đây. Nếu thực sự chú ngại ngùng e dè thì trước mắt chú làm Hội trưởng lâm thời đi. Khoản đầu năm mới 1-1-2012 thì chúng ta sẽ chính thức bầu hội trưởng lại. Ae có đồng ý không ? Trước mắt phải ổn định đường lối, thể lệ hoạt động đã. DIlenlamgiau mọi người đã ủng hộ thì chú hãy cố gắng lên nhé.
Tôi xin có ý kiến như thế này. Bây giờ nhường qua nhường lại cho nhau thì mất thời gian lắm, và không biết kết cuộc ngã ngủ như thế nào. Mong Admin Khucthuydu,. Supper Mob DUng, và Bác Trường Giang thay mặt anh em chỉ định dùm. theo ý kiến tổng hợp của anh em. Có các Sếp chỉ định thì thành viên phải nghe thôi. Sắp sếp ổn định rồi bầu hội trưởng mới cũng chưa muộn mà.
đồng ý với bác loantam 2 tay luôn.vậy thì dilenlamgiau hay làm thử đi.mong bạn hãy làm cho hội chúng ta ngày một lớn mạnh hơn.

Vậy là ở miền Bắc có di len lam giau làm hội trưởng. Bác loantam làm hội phó phụ trách khu vực miền Nam. Mình xin đề cử bác n_hung_cj làm hội phó phụ trách khu vực miền Trung - Tây Nguyên, vì bác n_hung_cj đang làm việc bên ngành chăn nuôi - thú y nên sẽ có kiến thức chuyên môn để hỗ trợ thành viên trong hội. Có ai có ý kiến đề cử khác không ạ?

Vậy là ở miền Bắc có di len lam giau làm hội trưởng. Bác loantam làm hội phó phụ trách khu vực miền Nam. Mình xin đề cử bác n_hung_cj làm hội phó phụ trách khu vực miền Trung - Tây Nguyên, vì bác n_hung_cj đang làm việc bên ngành chăn nuôi - thú y nên sẽ có kiến thức chuyên môn để hỗ trợ thành viên trong hội. Có ai có ý kiến đề cử khác không ạ?

Cám ơn bạn đã đề cử nhưng tôi ít khi lên mạng được với lại nếu về nuôi heo thì tôi biết nhiều còn gà thì mới tập nuôi thôi còn nhièu yếu tố chưa thể biết hết vậy nên anh em nào có nhiêù kinh nghiệm và năng lực đứng ra hướng dẫn anh em. điều tôi đang quan tâm hiện nay là mình nên có một quy chế hoạt động và có những chủ đề bàn luận cho từng tuần chẳng hạn tránh lan man, hô hào không.

như hiện nay chúng ta hãy cùng ban luận chủ đề thiết kế chuồng trại sông chung với lũ của bạn 8x_taplam_nongdan nhé

Chú dilenlamgiau đừng phụ lòng anh em trên đây. Nếu thực sự chú ngại ngùng e dè thì trước mắt chú làm Hội trưởng lâm thời đi. Khoản đầu năm mới 1-1-2012 thì chúng ta sẽ chính thức bầu hội trưởng lại. Ae có đồng ý không ? Trước mắt phải ổn định đường lối, thể lệ hoạt động đã. DIlenlamgiau mọi người đã ủng hộ thì chú hãy cố gắng lên nhé.
Tôi xin có ý kiến như thế này. Bây giờ nhường qua nhường lại cho nhau thì mất thời gian lắm, và không biết kết cuộc ngã ngủ như thế nào. Mong Admin Khucthuydu,. Supper Mob DUng, và Bác Trường Giang thay mặt anh em chỉ định dùm. theo ý kiến tổng hợp của anh em. Có các Sếp chỉ định thì thành viên phải nghe thôi. Sắp sếp ổn định rồi bầu hội trưởng mới cũng chưa muộn mà.
em rất cảm ơn các bác đã ủng hộ em và em cảm thấy rất súc động như em đã nói ở trên vì chuyến này công việc hơi bận lện không thể thường xuyên trả lời được nhưng các bác vẫn cứ bầu chọn em và ủng hộ em thì em không biết nói sao được thôi thì nhận lời với các bác làm hội trưởng Hội trưởng lâm thời nhưng em vẫn còn rất non lớt lên có gì thì các bác bỏ quá cho nha

--------

Tôi nghĩ như thế này.

Bạn dilenlamgiau đã có nhiệt tình kêu gọi anh em cùng tham gia hội nuôi gà VIệt Nam, nên xứng đáng là hội trưởng, trực tiếp phụ trách khu vực phía Bắc.

Bạn loantam có nhiệt tình tham gia, cũng có kinh nghiệm về nuôi gà và phương hướng sắp tới có kế hoạch nuôi gà công nghiệp. Nên giữ vai trò hội phó, phụ trách khu vực phía Nam.

Nếu các bạn muốn hội phát triển mạnh ở cả 3 miền thì nên chọn thêm một hội phó phụ trách khu vực miền Trung.

Việc kết nối chặt chẻ 3 miền sẽ lôi kéo phong trào đi lên, thu hút được nhiều thành viên tham gia, sau này sẽ rất có lợi trong phát triển hội, phát triển kinh doanh nếu có.

Vài ý kiến đóng góp cùng các bạn.
ý kiến của chú rất giồng í của cháu ở topic này [h=1][/h]
[h=1]topic giau lưu của các thành viên câu lạc bộ nuôi gà[/h] theo em thấy câu lạc bộ nuôi gà của chúng ta lền bầu ra một người nào đó lên làm hội trưởng và nhóm trưởng trưởng là để dành diêng cho mỗi miền . ví dụ nhóm như miền bắc , nhóm miền trung, nhóm miền nam
như vậy khi tổ chức buổi offline họp mặt sẽ dễ dàng hơn
nhất là các nhóm tổ chức với nhau cũng rất thuận tiện

--------

Cám ơn bạn đã đề cử nhưng tôi ít khi lên mạng được với lại nếu về nuôi heo thì tôi biết nhiều còn gà thì mới tập nuôi thôi còn nhièu yếu tố chưa thể biết hết vậy nên anh em nào có nhiêù kinh nghiệm và năng lực đứng ra hướng dẫn anh em. điều tôi đang quan tâm hiện nay là mình nên có một quy chế hoạt động và có những chủ đề bàn luận cho từng tuần chẳng hạn tránh lan man, hô hào không.

như hiện nay chúng ta hãy cùng ban luận chủ đề thiết kế chuồng trại sông chung với lũ của bạn 8x_taplam_nongdan nhé
theo em nghĩ bác không lên từ chối bác hãy đồng ý đi em ủng hộ bác

Last edited:
Vậy là bác đồng ý rồi nhé.Làm vài con gà "rửa chức" nào bác.khè khè
P/s: Các bác tích cực vào Group để thảo luận về chăn nuôi gà nha.
Thân!

Vậy là bác đồng ý rồi nhé.Làm vài con gà "rửa chức" nào bác.khè khè
P/s: Các bác tích cực vào Group để thảo luận về chăn nuôi gà nha.
Thân!
em các ơn bác bác đã tin tưởng và ủng hộ em dù việc bận nhưng em sẽ cố gắng hết sức để giúp hội phát triển hơn

di len lam giau , loantam ,n_hung_cj sẽ cố gắng để hội nuôi gà VIỆT NAM đi lên và ba miền bắc trung nam sẽ gắn bó đoàn kết và phối hợp với nhau và để cho ngành chăn nuôi gà VIỆT NAM phát chuyển mạnh mẽ hơn

rât mong các hội viên góp ý và chỉ bảo thêm

Last edited:
theo mình được biết thì bác ngocphucit cũng là một người có kinh nghiệm về vần đề thực tế thú y, dinh dưỡng và các vần đề liên quan đế chăn nuôi Gà. Bác cũng là 1 người kinh doanh thức ăn gia súc thì phải, nên cũng có 1 số kiến thức thực tế về con Gà. Nay tôi mạng phép xin đề cử bác ngocphucit làm hội phó khu vực miền Đồng bằng sông Cửu Long. Mong các ae ủng hộ ý kiến của tôi, để chúng ta hoàn thành tốt về mặt nhân sự. Sao đó chúng ta sẽ tập trung vào các đề tài quan trọng về chăn nuôi Gà nữa.

chúc mừng các chủ soái mới của hội nuôi gà. mong các bác cố gắng giúp đỡ a e. và các hội viên tích cực tham gia để diễn đàn thêm phong phú.

Back