Vĩnh Phúc . Trại gà Tám Lợi: Chuyên cung cấp các loại gà con, gà ta lai gà ...

ngày 19 / 3 giá ta lai '' 4000/ một concập nhật giá gà ta lai bóc trứng ngày 25 / 4 gia 4000/ một con

Last edited:
có thể gửi theo xe về hà tĩnh không b? e muốn mua 100 con về thả vườn. mà giá 1 con giờ bao nhiêu vậy b?
mấy hôm nay vội quá lên khọng tra nời bác được bác thông cảm

nhà em vẫn gửi gà theo xe vào kontum không có tiện đường không hiện tại em đang bán giá 6000/ một concập nhật thông tin giá gà tai lai bóc trứng
giá gà đang lên ngày 26/6 giá 6000/ một con

nhà em vẫn gửi gà theo xe vào kontum không có tiện đường không hiện tại em đang bán giá 6000/ một concập nhật thông tin giá gà tai lai bóc trứng
thế chắc cũng khó rồi b nhỉ.e lại không gần QL1A nữa.
thế là bó tay rồi. thôi chúc b chăn nuôi ngày càng thành công nhé

TRẠI GÀ TÁM LỢI : hiện đang cho con lai chuẩn có chất lượng thị thơm ngon không kém gì gà ta ,nó được lai tạo từ gà mẹ lương phượng giống mới gà lương phượng hoa ( phượng bốn sọc ) mà con giống được mua từ trại gà thuỵ phương hà nội lên bà con có thể yên tâm về nguồn gốc

cho minh hỏi giá gà ta lai loại bóc trứng và được trọn trống thì giá bao nhiêu tiền một con vậy.mình muốn bắt 200 con được không?

Last edited by a moderator:

giá hiện tại bao nhiêu rồi ạ? e muốn bắt 500 con. vao daklak phí vận chuyển bao nhiêu nữa bác?

chào anh hiện tại em vẫn gửi gà vào kontum với cước vận chuển là 100.000/ một hộp giấy 102 con ak em xin đính chính lại thông tin giá ngày hôm nay ngà 15 dưong lịch gà con hiện tại em đang bán 9500/ một con chứ còn là 6000 như truớc nữa

Back