Ace giúp trị dê chảy nước mắt,đỗ ghèn

• Thread starter chanhet
  • Ngày gửi
vốn là em mới mua con dê con đem về tới nhà con mắt nó ước nhẹp có ghèn ,hơi đỏ nhờ Ace giúp
thanks !

Chào bạn!
Cái này dê bạn bị đau mắt đỏ rồi! Trên agriviet mình có 1 fage về bệnh này đó! Mình cũng bị rồi và đọc được từ 1 bạn trên diễn đàn! Lấy nước cốt tranh pha với muối! Rồi nhỏ vào mắt mỗi tối! Nhớ là cả 2 mắt bạn nhé!

Chào bạn!
Cái này dê bạn bị đau mắt đỏ rồi! Trên agriviet mình có 1 fage về bệnh này đó! Mình cũng bị rồi và đọc được từ 1 bạn trên diễn đàn! Lấy nước cốt tranh pha với muối! Rồi nhỏ vào mắt mỗi tối! Nhớ là cả 2 mắt bạn nhé!
May ban oi .mh moi nuoi de ah ,mà k biet no len giong sao het .chi giup mh voi

Khi nào bạn thấy dê nhảy lên con khác thì khi đó dê bạn cần giao phối! Hoặc bạn cứ mua 1 em dê đực về vấn đê đó bạn sẽ k phải lo nữa

Khi nào bạn thấy dê nhảy lên con khác thì khi đó dê bạn cần giao phối! Hoặc bạn cứ mua 1 em dê đực về vấn đê đó bạn sẽ k phải lo nữa
Mh có 1 de duc khoan 50 kg ma no co 1 dái ah , kg bit su dung dc k
Ban o dau way

vốn là em mới mua con dê con đem về tới nhà con mắt nó ước nhẹp có ghèn ,hơi đỏ nhờ Ace giúp
thanks !
bạn ra tiệm thú y mua 1 lọ thuốc nhỏ mắt của bio chỉ khoảng 4 -5000d thoi. để lâu mắt bị kéo màng trắng là trị lâu khỏi lấm đó. chúc dê bạn mau khỏi

Back