Bán 1 Cặp Trĩ Xanh Gần đẻ

• Thread starter chim.co
  • Ngày gửi
loại này chắc là trĩ đen rồi
Theo mình biết chỉ trĩ đen mới có giá này. tuy nhiên có người gọi là trĩ xanh, cũng có người gọi trĩ đen

Tôi nghĩ bạn này ko có hàng đâu,vì trĩ xanh ko có giá rẻ bèo vậy đc. Mà có thì bạn này cũng đã post hình lên rồi.

trĩ xanh của mình cũng gọi là trĩ đen,mình bận việc nên ko nuôi nữa.vài hôm nữa mình sẽ gửi hình cho các bác.cảm ơn các bác quan tâm,chúc các bán mua may bán đắc.

trĩ xanh của mình cũng gọi là trĩ đen,mình bận việc nên ko nuôi nữa.vài hôm nữa mình sẽ gửi hình cho các bác.cảm ơn các bác quan tâm,chúc các bán mua may bán đắc.
Trĩ đen có phải là loại này ko chimco?

cặp trĩ của mình có màu xanh giống như màu xanh của con công và ít màu đen nữa.

chụp hình lên đi như vậy sẽ dễ mua bán hơn chứ cứ tù mù như này thì chịu

Hãy để D/c Mail Cho Minh,minh Se Gửi Hình Cho Các Bác
Cảm ơn Các Bác Quan Tâm

Xin góp ý với bạn chim.co. Nếu bạn thực sự có hàng thì hãy rao bán,mà khi mọi người quan tâm hỏi bạn muốn bạn post hình lên để mọi người xem thì bạn ko làm. Tôi thấy việc bạn làm như vậy là ko nên. Nếu bạn có thì hãy chứng minh cho mọi người thấy là bạn có đi, còn ko có thì để Mod xóa bài.

chao ban A -Z !bạn ko bit thì đừng có lớn tiếng như thế,mình đã nói ở trên là mình chỉ gửi hình qua mail vi đây là vấn đề tế nhị .bạn có thể xác minh lại ở a truongkhoi2004,mình cũng đã gửi hình một số người rồi.bạn có muốn xem hình thì để lại địa chỉ mail mình sẻ gửi cho bạn.
làm ăn sao mà nóng tính thế
cảm ơn bác quan tâm.
---------------
hinh 2 e no

Last edited by a moderator:
chao ban A -Z !bạn ko bit thì đừng có lớn tiếng như thế,mình đã nói ở trên là mình chỉ gửi hình qua mail vi đây là vấn đề tế nhị .bạn có thể xác minh lại ở a truongkhoi2004,mình cũng đã gửi hình một số người rồi.bạn có muốn xem hình thì để lại địa chỉ mail mình sẻ gửi cho bạn.
làm ăn sao mà nóng tính thế
cảm ơn bác quan tâm.
---------------
hinh 2 e no
Chào bạn!
- Khi người mua muốn mua hàng thì bao giờ họ cũng muốn đc xem mặt hàng mà họ cần mua để quyết định mua hay ko. Nếu bạn post hình sớm thì đâu đến tình trạng này.
- Tôi vừa xem lại có rất nhiều người quan tâm muốn xem hình con trĩ của bạn nhưng có ai cho bạn địa chỉ email đâu( kể cả a truongkhoi2004) cũng vậy.
- Tôi bảo bạn hãy post hình lên để chứng minh là bạn có hàng thôi mà bạn cũng đánh giá tôi là ko biết thì đừng lớn tiếng và nóng tính!?

Back