Bán Cà Cuống SL giá rẻ nhất Việt Nam !!!

• Thread starter phancotri
  • Ngày gửi
P

phancotri

Guest
Hàng đã hết hiện tại không còn nữa nên xóa hết nội dung . Sorry Anh Chị Em trong diễn đàn !!!

Last edited by a moderator:
bạn bán cà cuống với giá đó ở ngoài miền bắc thì được nhưng ở trong miền nam không có ai mua với giá đó đâu

bac rao ban ca cuong vay co the chi cho a e cach nuoi ca cuong duoc khong, tap tinh sinh hoat va thuc an cua no nhu the nao,no co danh nhau nhu luc bac minh phuong nuoi khong vay bac.trung ca cuong no ra co song duoc khong, vi nghe bac minh phuong noi la sau khi trung no thanh con, thi chung chet dan dan het.
---------------
a minh phuong oi, viec nuoi ca cuong cua a the nao roi.

Last edited by a moderator:
Mình bán gần hết sl đó rồi , hiện đang gom hàng đề dành cho Anh Thường ở Qui Nhơn . Anh Chị nào có nhu cầu thì nhắn tin cho mình , nếu mình gom được nhiều sẽ gọi lại cho Anh Chị !!! CÀ CUỐNG của mình bắt ngoài tự nhiên (nhảy đây đẩy luôn ) chứ không phải nuôi hay đông lạnh đâu !!!! Mình cũng đang nuôi theo cách nầy http://www.baodatviet.vn/Home/KHCN/Vat-va-nuoi-loai-cuong-sat/20104/88310.datviet Nhưng với mật độ thấp hơn nhiều ..... Nói chung vẫn còn đang trải nghiệm !!! Khi nào có kết quả khả quan mình sẽ up bài lên cho Anh EM cùng tham khảo !!!

con này dùng để làm gì vậy các bác

Back