Bán Bán chim bồ câu cảnh, gà cảnh tại Đà Lạt LH: 0909466269

• Thread starter quangvinh58
  • Ngày gửi
Goo > Goo > Nha Trang

Anh cho em hỏi anh có giống gà Rosecomb ( ô ) gà khoảng 2> 4 tháng không anh ? hay gà Phoenix con củng được .?
nếu có thì cho em sin cái hình và cái giá nhe anh oi . 0905.836.877 Huy nHA tRANG . Cám ơn anh nhìu > UP UP UP

Cảnh báo kiểu làm ăn vô trách nhiệm

Cảnh báo ACE về cách làm ăn vô trách nhiệm của bạn quangvinh58 này nhé. Mua 2 lần chưa về đến nhà đã bệnh, lên đổi thì không cho, y như lừa đảo. Làm ăn mà vì lợi nhuận, không có đạo đức thì không bền đâu Vinh, vài triệu vs a chẳng là gì, nhưng cách làm ăn của em thì......! Quá bẩn! Kinh nghiệm mình trải qua khi mua bán vs ku Vinh này, ACE cẩn thận nhé!

oh chào anh bạn.bạn hồ đồ wá đấy,có nhầm lẫn gì không?

--------

minh chua gặp bạn bao giờ.minh bán hàng tại nhà có gì cứ tới nhà gặp mặt trao đổi việc gì phải dùng trò con nít phá đám như thế.nếu người đàng hoàng thì gặp mặt trực tiếp trao đổi nhé.

Last edited by a moderator:
Chào tất cả A,C,E.cám ơn mọi người đã ủng hộ trong thời gian qua!mình bán hàng tại nhà,A,C,E đến mua xem hàng trực tiếp,thuận mua vừa bán,tiền nào của nấy.gà,chim của mình tự gầy giống nên luôn được trích ngừa đầy đủ vậy ai chưa biêt mà có nhu cầu thì cứ tới giao dịch trao đổi trực tiếp nha .mong mọi người có chính kiến của giêng mình đừng tin vào những kẻ nhỏ nhen ,ghen ăn,ghét ở phá đámnha. cám ơn tất cả A,C,E chúc mọi điều tốt lành.

Haiz, mua 2 lần chết cả 2, chích ngừa cái j hả Vinh? Chú "trích ngừa" thế nào anh không biết, chỉ biết chú chỉ chích "toàn thuốc kích thích tăng trưởng" cho chim....Khi bán thì múa mồm dẻo quẹo, nhưng những gì chú vẽ lên khi mua thì anh không thấy đúng tí nào cả. Anh nói rồi, vài triệu chẳng đáng là bao, làm ăn phải có cái "tâm" Vinh à, hy vọng chú sửa tính đi. Thế nhé, anh không rảnh để lên đây cãi nhau với chú, chỉ up lên cho người khác khỏi mắc bẫy lừa đảo của chú như anh thôi....:lol:

Hahaha.gặp đúng một kẻ phá đám đê tiện và NGU NGỐC nhất trên cõi dời này HAAAAAHAAAAAAAAAA.UPpppppppppppppppppp cho mọi người cùng biết upppppppppppppppppp

Haiz, mua 2 lần chết cả 2, chích ngừa cái j hả Vinh? Chú "trích ngừa" thế nào anh không biết, chỉ biết chú chỉ chích "toàn thuốc kích thích tăng trưởng" cho chim....Khi bán thì múa mồm dẻo quẹo, nhưng những gì chú vẽ lên khi mua thì anh không thấy đúng tí nào cả. Anh nói rồi, vài triệu chẳng đáng là bao, làm ăn phải có cái "tâm" Vinh à, hy vọng chú sửa tính đi. Thế nhé, anh không rảnh để lên đây cãi nhau với chú, chỉ up lên cho người khác khỏi mắc bẫy lừa đảo của chú như anh thôi....

Chỉ có kẻ ngu ngốc mới mua 2lần chết cả 2.nếu là người đàng hoàng sao không dám nói tên họ, địa chỉ ?sao không đến nơi mua phản ứng,trao đổi mà phải giở trò phá đám đê tiện hơn con nít này.Mong rằng mọi người tỉnh táo để nhận ra ý đồ của kẻ ti tiện này.Ai có nhu cầu cứ tới tận nơi xem hàng và trao đổi nha ''thuận mua,vừa bán. tiền nào của đó nha bà con"

Haiz, đến nhà chú, chú toàn trốn, sai thằng con ra báo không có nhà, gọi DT thì toàn hứa. Gần 50 tuổi rồi mà ăn nói như côn đồ thế Vinh, anh ngu thì mới mắc lừa chú, ngu mới mua của chú 2 lần rồi bị lừa...Xl đây up bài lên chỉ để cảnh báo cho ACE biết mà tránh, chứ chẳng rỗi hơi giằng co với thằng lừa đảo, ăn nói mất dạy như Vinh.....

Bài viết có nội dung tương tự

Back