bán chim đa đa(gà gô)

• Thread starter tiger-boy
  • Ngày gửi
T

tiger-boy

Guest
hiện nay ít bạn có thu chơi loại này nhưng mình thấy cũng khá thú vị ví mình chơi đã nhiều năm...nó không thua các thú chơi khác.....mình có đủ loại...bạn nào có nhu cầu xin alo mình 0914738291................số lượng hạn chế.bình thuận-gủi đi toàn quốc.

Hic giá bổi chát quá , bữa trước đi đồng nai, mua được 1 con giá 250, chim bổi thì rất nhát.....nuôi không biết đến bao giờ mới " cốc bà xã tà tà nữa....."

Bạn cho mình xin cái giá của 1 chú bổi đã nuôi gáy rồi ( tầm 1 năm lồng) bạn nhé? Mình ở Hà nội bạn ah

chim mồi ở quê mình giá chỉ 1,5tr là ok lắm rùi bổi thì cũng chỉ 200k thui ko biết bạn ở đâu mà bán đắt wa !!!

Nếu mình muốn mua bạn có thể kiếm giúp mình được k quoctuandd ơi?

cần tìm đa đa mồi

chim mồi ở quê mình giá chỉ 1,5tr là ok lắm rùi bổi thì cũng chỉ 200k thui ko biết bạn ở đâu mà bán đắt wa !!![/QUOTE
quê bạn ở đâu vậy? nếu ở đà lạt bạn cho mình xin sdt được không,, mình cũng mê nghe đa đa gáy lăm, đang nuôi 2 con mà chưa biết gáy

báo cáo với các bác, chim bổi nuôi 3 tháng của mình đã gáy cách đây 3 ngày , híc, em nó gáy làm cả xóm thức giấc, với tiếng gáy thật ghê rợn.....

Back