Bán chim ưng

• Thread starter mabaottttt
  • Ngày gửi
M

mabaottttt

Guest
<center>Bán chim ưng

Chim Ưng Ấn Độ- Crested goshawk
</center>
Chào các bác ! Tôi có chú Ưng Ấn Độ,6thangs, nuôi đã thuần, cầm chơi trên tay thoải mái, đưa chim cút vào là vồ chén ngay !

Đang huấn luyện để chơi falconry nhưng dạo này công việc bận bịu quá . . . .
anh em nào quan tâm thì mình để lại cho - nuôi thú vị lắm

hình ảnh :

(giống hệt vậy các bác à :) )

Số fone của mình : 0169.286.7670 ( mình ở Hà Nội nha )

Tặng luôn bộ dây da xịn nha :)

VIDEO CHIM ƯNG SĂN MỒI CHO CHỦ CÁC BÁC NHÉ ! :

YouTube - Falconry Duck hawking with peregrine falcon. Falconeria Cetreria Caccia col Falco pellegrino
<table class="tborder" style="margin: 10px 0pt;" cellpadding="6" cellspacing="1" width="640"> <thead> <tr> <td class="tcat" colspan="2" style="text-align: center;"> YouTube - Falconry Duck hawking with peregrine falcon. Falconeria Cetreria Caccia col Falco pellegrino </td> </tr> </thead> <tbody> <tr> <td class="panelsurround" align="center">
</td> </tr> </tbody> </table>​

YouTube - Falconry Rabbit Hunting
<table class="tborder" style="margin: 10px 0pt;" cellpadding="6" cellspacing="1" width="640"><thead> <tr> <td class="tcat" colspan="2" style="text-align: center;"> YouTube - Falconry Rabbit Hunting </td> </tr> </thead> <tbody> <tr> <td class="panelsurround" align="center">
</td></tr></tbody></table>

Nhìn nó đứng trên tay bạn mà còn bấu vào tay thì làm sao cầm đi thoải mái được em nó còn căng thằng lắm chắc là chưa ràng về falconry

cho e hỏi về loại này với.anh nuôi quen rồi nếu chuyển nhượng cho chủ mới thì nó có quen với chủ mới đc không.và anh sẽ hướng dẫn để huấn luyện nó chứ.anh gửi giá vào hòm thư agriviet cho e nhé

Bài viết có nội dung tương tự

Back