bán chồn hương

• Thread starter Xuan Vu
  • Ngày gửi
X

Xuan Vu

Guest
Hiện nay tôi có 2 lứa chồn con đã tách mẹ , tổng cộng 8 con đang cần bán. sdt liên lạc 01239922456 gặp xuân vũ

Hiện nay tôi có 2 lứa chồn con đã tách mẹ , tổng cộng 8 con đang cần bán. sdt liên lạc 01239922456 gặp xuân vũ
Anh xuân vũ có thể cho em 1 số tài liệu về cách nuôi, chăm sóc, làm chuồn và phòng chống những bệnh thường gặp o con chồn hương dc không anh.... Cảm ơn anh nhiều

Tôi là nông dân, nên không viết sách, tài liệu kỷ thuật gì cả. Chỉ trao đổi qua miệng thôi. Còn về kỷ thuật nuôi thì trên mạng đầy luôn mà, bạn vào đó xem
Hai lứa trên đã bán rồi. Nay có 2 lứa mới , 1 lứa 3 con trên 1kg/con, đã tách mẹ . Và 1 lứa mới vừa mở mắt, chưa tách mẹ được

Tôi là nông dân, nên không viết sách, tài liệu kỷ thuật gì cả. Chỉ trao đổi qua miệng thôi. Còn về kỷ thuật nuôi thì trên mạng đầy luôn mà, bạn vào đó xem
Hai lứa trên đã bán rồi. Nay có 2 lứa mới , 1 lứa 3 con trên 1kg/con, đã tách mẹ . Và 1 lứa mới vừa mở mắt, chưa tách mẹ được
nhà a ở đâu vậy.... E o Khánh Hoà và a bán 3 con trên 1 kg/con khoảng bao nhieu tiền vậy ạ... E cũng xin hỏi a là lượng thức ăn a cho ăn trong 1 ngày là gồm những gì dc k và trong 1 tuần có cần phải thay đổi thức ăn gì nữa k a.

nhà a ở đâu vậy.... E o Khánh Hoà và a bán 3 con trên 1 kg/con khoảng bao nhieu tiền vậy ạ... E cũng xin hỏi a là lượng thức ăn a cho ăn trong 1 ngày là gồm những gì dc k và trong 1 tuần có cần phải thay đổi thức ăn gì nữa k a.
Ba con này tôi bán rồi, tôi ở long An, còn 1 lứa chưa mở mắt

Ba con này tôi bán rồi, tôi ở long An, còn 1 lứa chưa mở mắt
Mà e o Khánh Hoà lận s e mua được day a. ...à Mà a có bao giờ bán cho ai o chỗ e chua.

Con chào chú Vũ con nghe chú Vũ chia sẻ kinh nghiệm về chồn Hương con thấy rất hay và bổ ích. Con đang nuôi ý tưởng sẽ nuôi chồn Hương thương phẩm chú Vũ giúp con một số kinh nghiệm khi nuôi chồn Hương thương phẩm nha chú. Sắp tới có dịp xuống Long An con liên lạc với chú nha, con cám ơn chú ạ

Back