Bán đầu Giá Gà đông Tảo “khủng Long”

• Thread starter tudangvan132
  • Ngày gửi
Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận
gà này h thấy trong diễn đàn người ta nuôi công nghiệp quá trời , giá bán ăn thịt 1kg 100k đến 120k thì phải mà bạn đòi bán 3tr5

Gà mà nuôi được như thế là hiếm. Phải nuôi vài năm và giống chuẩn mới được đó

đấu giá kiểu gì mà chua chát thế
bác rao bán luôn 3,5tr hay 7tr 8tr 10tr để người ta trả giá xuống là vừa
mới vào đả phọt ngay 3,5tr
theo tôi nếu đấu giá thì nên đễ giá dể chịu 1 chút đễ bà con trả giá nâng lên dần dần chứ
gà này 2 năm mà 4,5 ký ko biết có nhẹ quá ko nhỉ
tui có 1 con 6,5 tháng mà 4 ký rồi

đấu giá kiểu gì mà chua chát thế
bác rao bán luôn 3,5tr hay 7tr 8tr 10tr để người ta trả giá xuống là vừa
mới vào đả phọt ngay 3,5tr
theo tôi nếu đấu giá thì nên đễ giá dể chịu 1 chút đễ bà con trả giá nâng lên dần dần chứ
gà này 2 năm mà 4,5 ký ko biết có nhẹ quá ko nhỉ
tui có 1 con 6,5 tháng mà 4 ký rồi
cho mình giá gà con đi bạn, nếu được cho luôn địa chỉ đi...rảnh mình ghé xem tận nơi :D

chuyen ga dong tao tai quan 12 tphcm

Chán cái diễn đàn này thì đúng hơn là oải cái Topic này , các bạn vào nói lung tung , mà ko bíêt tôn trọng cũng như tự trọng Lưu ý rằng cái topic này là đấu giá , có giá ban đầu như thế nào thì đó cũng là 1 topic đấu giá , ko phài bình luận , cứ vào thà bomb rồi ko tôn trọng chủ Topic , nếu có hàng ngon , tất cả những người nói , hay có ý thách đó gì đó , thì cứ show hàng lên , sao lại nói thao thao bất tuyệt vậy , chán vãi , muốn cạnh tranh thì cạnh tranh lành mạnh , có chê bài rồi bình luận rồi phán , mà hàng của mình thì đéch thấy đâu , nói như vậy thì đi về đâu , toàn là những người ko bíêt suy nghĩ , nếu ko tin thì cứ đọc thì thôi , chứ cần gì mà nói lời cay đắng chứ :anggry:

1cu ve thit

gui bac 1cu ve thit may anh em uong ruou:huh:duoc pm inbox

up cho dat hangg

Last edited by a moderator:
Em mới tham gia diễn đàn. Bài viết của bạn có ích với mình hienliminh chúc bác thành công.

Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận
Bài viết có nội dung tương tự

Back