Bán gà con nhỏ

• Thread starter nongdanQ12
  • Ngày gửi
N

nongdanQ12

Guest
Chào các bạn.
Do gà nhà ấp nở nhiều nên không chỗ nuôi. Nên cần tìm đối tác cung cấp gà con cho Trăn, Rắn, Chim ... dùng ăn thịt. Mình ở tại xã Đông Thạnh, Hóc Môn, gần chợ Đông Thạnh. Các bạn có nhu cầu inbox nhé.

Cho trăn ăn tội vậy bác? Có hình ko? Cho xem với. Được thì mình mua 1 ít.

Anh có bán gà con mới nở chứ anh ? inbox hộ em cái giá với ạ . Em mua cho rắn ăn .

Anh có bán gà con mới nở chứ anh ? inbox hộ em cái giá với ạ . Em mua cho rắn ăn .
Chào bạn không biết bạn thường mua giá cả như thế nào, mình bán như thế hoac rẻ hơn tí cũng dược, không sao nhé bạn. Bạn có o gần khu vục xã Đông Thạnh , Hóc môn không.

Các bạn có thể đến thì oke, onggiaogia oi, khong biết bạn có gần Hóc Môn không nhỉ

Có hàng ko mà bữa giờ chờ hoài ko thấy hình? Ko dám cho số đt luôn vậy.

Chào bạn không biết bạn thường mua giá cả như thế nào, mình bán như thế hoac rẻ hơn tí cũng dược, không sao nhé bạn. Bạn có o gần khu vục xã Đông Thạnh , Hóc môn không.

Các bạn có thể đến thì oke, onggiaogia oi, khong biết bạn có gần Hóc Môn không nhỉ
E ở Cầu bông đó a ơi . Sát bên mà. E thường mua cho rắn ăn . A inbox sdt hoặc giá cả để ae mình thương lượng xem sao . E mua mỗi tuần khoảng 15kg gà con lận. A báo giá xem

Back