Bán bán gà onagadori giống gà huyền thoại của người Nhật

• Thread starter chimcong
  • Ngày gửi
C

chimcong

Guest
Ở xứ sở mặt trời mọc giống gà này có bộ đuôi dài trung bình 6-7m.và con gà đạt kỷ lục guinness với độ dài 13m.

Giống gà này hoàn toàn khác xa với gà phonix(hay còn gọi là gà phượng hoàng)loại gà này đuôi chỉ dài hết cỡ khoảng hơn 1m là cùng.Trại đang có nhiều gà con cho ae lựa thoải mái.
Toàn cảnh lúc gà nhập về và mái đẻ

Xin gọi 0977118730
Đ/c: 378 đường Cây Da.p tân bình dĩ an .Bình Dương.

Last edited by a moderator:
Bạn có hình thực tế cha mẹ không? đang quan tâm. không có thì làm sao đảm bảo mai mốt đuôi dài 2m? đảm bảo bằng niềm tin à?

Bán buôn gì toàn hình copy trên mạng về nhận là gà của mình . Đưa hình thật lên đây đi bác chủ gà
lâu rồi mới thấy L lên diên đàn nhỉ?hàng họ buôn bán dạo này sao rồi?có hàng gì để ae giao lưu được không?

đã đưa hình thật rồi mà bác ......
Mình thấy hình đó là hình trên mạng, chỉ có gà đứng trên cái thang là có thể là thật, nhưng gà mái đâu? hay là bạn ép con gà đó với gà khác? mình biết ở HCM này thì chưa có ai dám tự xưng mình có gà Onagadori hết đó, bạn là người đầu tiên.
Mạn phép cho hỏi là nguồn gốc gà của bạn? bạn có thể đưa thêm vài tấm cho ace chiêm ngưỡng và để tạo niềm tin cho việc mua bán của bạn

kg có hình thật tế,chắc là xibachao rùi:huh:
hình thật đó còn thật gì nữa!!!còn tấm cuối là nói rõ hình bên Nhật ....xem kỹ rồi hả bình nha Bác.còn nói hình tôi gửi là mạng cho cái link...qua nhà ko đúng gà tôi chụp tặng gà mang về...tào lao...

Bài viết có nội dung tương tự

Back