Bán gà sao, gà h’mông, gà rừng ở Buôn Ma Thuột – Đak Lak

• Thread starter khau
  • Ngày gửi
K

khau

Guest
<!--[if gte mso 9]><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <w:punctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <w:DontGrowAutofit/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif]--> <p class="MsoNormal">&hellip; Hiện tại trang trại đang nu&ocirc;i g&agrave; sao, g&agrave; h&rsquo;m&ocirc;ng ( g&agrave; d&acirc;n tộc ph&iacute;a Bắc), g&agrave; rừng, lợn ( heo) Mường Khương, heo rừng (thuần chủng &amp; heo rừng lai), heo của đồng b&agrave;o &Ecirc; đ&ecirc;.</p> <p class="MsoNormal">&hellip; Trang trại ch&uacute;ng t&ocirc;i hiện kinh doanh sỉ &amp; lẻ con giống v&agrave; con giết thịt. Gi&aacute; cả thỏa thuận.</p> <p class="MsoNormal">&hellip; Trang trại ở Tây Ninh.</p> <p class="MsoNormal">&hellip; Vui l&ograve;ng li&ecirc;n hệ 01683 481 198 ( gặp Trung ) nếu c&oacute; nhu cầu.</p> <p class="MsoNormal">&nbsp;</p> <p class="MsoNormal">&nbsp;</p> <span style="font-size: 12pt; font-family: &quot;Times New Roman&quot;">&hellip; Th&acirc;n ch&agrave;o&hellip;</span><!--[if gte mso 9]><xml> <w:LatentStyles DefLockedState="false" LatentStyleCount="156"> </w:LatentStyles> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 10]> <style> /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0cm 5.4pt 0cm 5.4pt; mso-para-margin:0cm; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} </style> <![endif]-->

THÔNG TIN NGƯỜI GỬI:

- Tên DN/Cá nhân: trung
- Địa chỉ: Tây Ninh
- Điện thoại: 01683 481 198 - Fax:
- email: doilabekho_bbt@yahoo.com

Last edited by a moderator:
có hình rõ ràng từng loại ko bác? cho biết giá cụ thể luôn dễ mua hơn.

có hình rõ ràng từng loại ko bác? cho biết giá cụ thể luôn dễ mua hơn.

Hình thì tôi chưa chụp, xin nợ lần sau

nhưng bạn muốn mua gì, số lượng ra sao? Có gì liên lạc sẽ trao đổi kĩ hơn bạn à

chào bạn

xin hỏi

a có gà h mông thuần đúng không. e muốn mua gà giống. a cho e biết giá được không?

mua - bán Gà rừng

Hiện tại đang làm hợp đồng bên Gia lai nên khi nào có tôi sẽ báo cho bạn biết trên diễn đàn này. Mà bạn mua số lượng ra sao? lứa tuổi gà ra sao?

tôi sẽ liên lạc với bạn trong thời gian sớm nhất

cảm ơn bạn đã quan tâm, chúc bạn vui vẻ

--------

Hiện tại Gà rừng mình không bán nữa do số lượng đã hết, chỉ còn lại gà giống. Trong thời gian tới mình muốn mua thêm gà mái ( mới bẫy từ rừng) để cải tạo giống. Ai có hoặc biết chỉ giúp mình với, gần Đaklak xíu xíu nha. Cảm ơn tất cả mọi người đã đọc

chúc tất cả vui vẻ

Last edited by a moderator:
zz

e muốn mua gà 1 tuần tuổi. gà h mông giống. em muốn hỏi giá để tính số lượng?

gà rừng - http://www.facebook.com/trung.khau.12/photos_albums

Chào các bạn

Để xem và cập nhật hình ảnh về gà rừng của mình thì các bạn hãy vào face của mình: đường link phía trên ( do diễn đàn ko cho đăng đường link)

Có gì sẽ trao đổi sau, chúc tất cả mọi người vui vẻ

mua trung gà sao

Chào các bạn

Để xem và cập nhật hình ảnh về gà rừng của mình thì các bạn hãy vào face của mình: đường link phía trên ( do diễn đàn ko cho đăng đường link)

Có gì sẽ trao đổi sau, chúc tất cả mọi người vui vẻ

hiện em dang ở thôn 4 eakao- bmt,em có nhu cầu mua giống gà sao
nhưng em mua về hà tĩnh nên không thể đưa con giống về được
cho em hỏi chô mình có bán trứng gà sao về ấp nở không ạ
nếu được em muốn mua số lượng khoảng 50 trứng
có gì cho em thông tin sớn được không ạh
sdt: 01689963985

Bán Gà Rừng

Chào mọi người

Trong thời gian qua, mình ko bán gà rừng nữa do gà ngừng đẻ. Hiện nay, gà đã đẻ lại và đang ấp. Nếu bạn nào quan tâm thì hãy liên lạc, trao đổi.

Chúc tất cả vui vẻ

co ban ga rung giong hok ah em muon mua ve nuoi gia bao nhieu 1 cap mua vai cap ve thu noi thoi hjjh

Bán Gà Rừng

Chào mọi người

Trong thời gian qua, mình ko bán gà rừng nữa do gà ngừng đẻ. Hiện nay, gà đã đẻ lại và đang ấp. Nếu bạn nào quan tâm thì hãy liên lạc, trao đổi.

Chúc tất cả vui vẻ
còn gà rừng không bạn? gà bán sao vậy bạn?

Minh muốn mua giống gà sao ở đaklak bác nào biết ở đâu chỉ m vơi

Back