Bán nhím!

• Thread starter latrinh
  • Ngày gửi
L

latrinh

Guest
Bán 1 cặp nhím 10kg/con, đang giao phối, giá 19 triệu.

Last edited by a moderator:
em không hiểu về nhím lắm, nó chỉ dùng để bán giống thôi à? Đã ai bán để làm thương phẩm chưa? Nếu cứ bán cho nhau nuôi lấy giống giá cao thế này, khi bão hòa rồi không có đầu ra thì làm thế nào?

em không hiểu về nhím lắm, nó chỉ dùng để bán giống thôi à? Đã ai bán để làm thương phẩm chưa? Nếu cứ bán cho nhau nuôi lấy giống giá cao thế này, khi bão hòa rồi không có đầu ra thì làm thế nào?

Chào ban!
vòng đời của một sản phẩm nó sẽ phải trải qua giai đoạn giới thiệu - phát triển- bão hòa- lụi tàn.
với giá cả như vậy hiên nay của con Nhím này thỉ mình thấy nó đã đi đến giai đoạn 2

sản phẩm ở đây là vật nuôi mà Tùng. sao lại có phần lụi tàn trong đó vậy tùng?

xincho dia chi
---------------
Bán 1 cặp nhím 10kg/con, đang giao phối, giá 19 triệu.
Bán 2 nhím đực, 5kg: 4 triệu; 7kg: 5 triệu.
giá cả có thể thương lượng thêm. số đt 0938180017
dia chi nha anh o dau vay

Tôi ở Gò Dầu tây ninh , có gì bác cứ fone chúng ta sẽ trao đổi thêm nhé.

mình ở Vên Vên đó bác. Hihi. Nếu có dịp em ghé chỗ bác chơi nhé. Bác cho em địa chỉ cụ thể đi

up bán gấp !
---------------
up them lan nua...........

tôi cũng vừa bán được 3 cặp nhím, vừa dọn chuồng xong, tôi nghĩ nhím bây giờ đang đến giai đoạn bão hòa rồi, bây giờ mua vào như để Bom trong nhà, sợ lắm. mình vốn ít nên tìm cách khác làm ăn thôi!

tôi cũng vừa bán được 3 cặp nhím, vừa dọn chuồng xong, tôi nghĩ nhím bây giờ đang đến giai đoạn bão hòa rồi, bây giờ mua vào như để Bom trong nhà, sợ lắm. mình vốn ít nên tìm cách khác làm ăn thôi!
Điều này nhiều người nghĩ cách đây năm năm rồi nhưng thấy giá nó cứ lên hoài! Thực sự thì giá hiện nay phải nói là cao quá! Nhưng bạn biết đó nhím sinh sản một năm chỉ 2 lần mỗi lần 1-2/con/lứa nên tỉ lệ tăng đàn không nhanh, ngoài ra nhím là loài dễ nuôi có thể tiêu thụ rất nhiều loại thực vật khác nhau, ít bệnh tật nên chi phí duy trì đàn khg nhiều lắm, rất thuận lợi cho những ai muốn lấy công làm lời...

Bài viết có nội dung tương tự

Back