Bán rắn giống và giới thiệu mô hình nuôi rắn hổ mang siêu lợi nhuận

• Thread starter quangtpcom
  • Ngày gửi
Theo em tỷ lệ hao hụt phải cao! Vì rất khó chăm sóc, cho ăn, hay cho uống thuốc khi cần???

Em góp ý Bác đừng có Chém Em nha . Bác xây chuồng cao 1m4 rắn thoát ra không còn một con .

Last edited by a moderator:
Đùa tí cho vui Bác đừng giận Em nhé Bác

Bác Quảng đâu mất tiêu rồi nhỉ ?

a quangtpcom oi a ban ran k ? e mun mua it ve nuoi thu a ban k ma a joi thieu hay the

0979107241 chồn nhung đen và dúi binh long bình phước

Bác có rắn giống cho giá Anh Em mua nè ?

Hỏi hoài mà bác ấy không trã lời gì cả

Nghe anh này nói nuôi không đủ bán nên họ không cần khâu bán giống này đó bác. Nhưng nuôi nguy hiểm bị bà con chê, nên ảnh e ngại chia sẽ và hào hứng như lúc đầu. Theo em theo dõi và em đoán là như vậy! hiii

ckja8z

nếu mô hình nuôi đạt kinh tế cao như vậy thì chẳn phải bác không cần phải làm rồi sao . tính như bác nói thì mọi người ai cũng làm giàu từ rắn . tính sơ thôi việt nam có vài chục triệu hộ gia đình làm theo cách kinh tế này thì quy ra rắn thương phẩm là bao nhiêu ai tiêu thụ . rồi con giống bán cho ai . thức ăn o đâu đủ cho số rắn đó ăn . .. hihi chỉ chém chút gió có gây nên bảo thì phải nhờ bà con phụ thêm . :ph34r:

Nói chung nguy hiểm ai không sợ. Nhưng tìm được cách kiểm soát được thì xong. Còn lơ mơ thì coi chừng! hii, anh Hậu định nuôi thiệt hả?

Nghe anh này nói nuôi không đủ bán nên họ không cần khâu bán giống này đó bác. Nhưng nuôi nguy hiểm bị bà con chê, nên ảnh e ngại chia sẽ và hào hứng như lúc đầu. Theo em theo dõi và em đoán là như vậy! hiii
Bác có vẻ hiểu em nghe. Thực tế rất nhiều người thích mô hình nhưng sự nhiệt tình thì chưa đủ, với lại có vẻ còn rất hoài nghi, chưa có hành động. Em có để lại số điện thoại, bác nào thực sự quan tâm thì đã gọi điện cho em rồi và cũng được sự tư vấn chân thành nhất.

--------

nếu mô hình nuôi đạt kinh tế cao như vậy thì chẳn phải bác không cần phải làm rồi sao . tính như bác nói thì mọi người ai cũng làm giàu từ rắn . tính sơ thôi việt nam có vài chục triệu hộ gia đình làm theo cách kinh tế này thì quy ra rắn thương phẩm là bao nhiêu ai tiêu thụ . rồi con giống bán cho ai . thức ăn o đâu đủ cho số rắn đó ăn . .. hihi chỉ chém chút gió có gây nên bảo thì phải nhờ bà con phụ thêm . :ph34r:
Thưa với anh là đầu tư theo mô hình là dài hạn, không phải chốc lát là giàu lên được luôn, với lại rắn sinh sản 1 năm/ 1 lần nên có muốn nhanh hơn cũng không được. Bác nói việt nam có vài chục triệu hộ nuôi rắn thế số người còn lại làm gì. chẳng lẻ chỉ nuôi rắn để ăn thôi sao, 1 nền kinh tế phải đa dạng nghành nghề. Nói chung bác bổ sung kiến thức vĩ mô thêm xíu nữa. Còn con rắn này chưa phát triển mạnh và rộng là do thiếu kiến thức, kinh nghiệm, thiếu đầu tư mạo hiểm cùng với việc con rắn độc nên không phải ai thích là cũng làm.

--------

a quangtpcom oi a ban ran k ? e mun mua it ve nuoi thu a ban k ma a joi thieu hay the
Anh vẫn có bán em ah. Nhưng hiện nay tên Trung Quốc đã thu mua giống nên em sẽ bán chủ yếu giống cho nó vì nó mua số lượng lớn mình thu hồi vốn nhanh, còn bán cho bà con lâu mà hỗ trợ kỹ thuật không nhiệt tình thì tiêu. Với lại con giống em chỉ bán trong vòng 1 tháng nên nếu bà con nào nhiệt tình thực sự muốn nuôi thì hãy thể hiện sự nhiệt tình của mình.

anh Quang ak the cho em hoi? minh muon mua ran rong thi mua ran bao nhieu ngay tuoi va trong luong ra sao

anh Quang ak the cho em hoi? minh muon mua ran rong thi mua ran bao nhieu ngay tuoi va trong luong ra sao
Bạn có thể mua rắn mọi lứa tuổi nếu có người cung cấp. Tuy nhiên điều đó rất khó, cách tốt nhất là mua rắn mới nở, vốn đầu tư ban đầu rẻ, con rắn mới đẻ sẽ ít bệnh tật ( Nếu có một môi trường tốt). Thông thường mua rắn giống phổ biến từ 7-20 ngày tuổi, trọng lượng khoảng 50gam.

Back