bán vẹt sll

• Thread starter Tienchip_kt
  • Ngày gửi
T

Tienchip_kt

Guest
tình hình là mình mới mở tiệm bán chim
chủ yếu là các loài vẹt (trừ yến phụng)
mình có nhiều hàng độc như là vẹt xám,xích,vẹt úc vv...
ai quan tâm thì pm mình quanduidichat_dutkhoatdeptrai98
chuyển hàng tận nơi trên toàn quốc

không cho số điện thoại, không có địa chỉ, bán nhiều loại nhưng không nêu rõ ra những loại nào và giá cả tham khảo ra sao
vi phạm hơi nhiều nha bạn. bổ sung gấp trước khi bài bị xóa
Thân

xin lỗi các pác tại lần đầu buôn chim
xích non 600k
vẹt ngực hồng(ko có con non) 30k 1 chú
vẹt macau 2000$
vẹt xám (để tham khảo đã)
lovebird 300k
vẹt úc 300k 1 cặp
chỉ có nhiu đó sll
153 trần hưng đạo TP Kon Tum

Cho mình cái hình Vẹt úc nha! được qua bắt luôn, đang ở gần nè

Cho số DT đi bạn mình đang quan tâm đến xích non và vẹt úc nè ;)

xin lỗi các pác tại lần đầu buôn chim
xích non 600k
vẹt ngực hồng(ko có con non) 30k 1 chú
vẹt macau 2000$
vẹt xám (để tham khảo đã)
lovebird 300k
vẹt úc 300k 1 cặp
chỉ có nhiu đó sll
153 trần hưng đạo TP Kon Tum

Bạn ơi

Có thể thì bạn up cho mình xem vài tấm hình nha bạn, đủ loại bạn bán thì càng tốt không thì xích non là được

Cám ơn bạn nhiều chúc bạn mua may bán đắt

kieu nay phai danh dau ? that to day nhe.....ba con coi chung. minh co nguoi wen o kuntom, 153 trần hưng đạo TP Kon Tum hinh nhu ko co tiem chim nao cả....may be fake

bác này bán hàng cứ như đùa chơi ấy nhỉ.Phương châm bán hàng là (KHÁCH HÀNG LÀ THƯỢNG ĐẾ.TẬN TÌNH- CHU ĐÁO ).Hình như bác chưa có điều đó thì phải.nhiều người hỏi ...bác chỉ dửng dưng như vậy......

Nói thật với các bác ông bạn này tôi quen qua mấy diễn đàn rồi cũng được một thời gian dài hôm nọ ông ấy nhắn tôi là có mở tiệm vẹt và đang có đôi vẹt xám non ( tôi thích loại này và đã nhờ mua hộ từ hàng năm trước đây rồi ... )
Thế là tôi nhắn ông ấy chuyển cho đôi vẹt kia và ông ấy nói là 800 K tôi OK luôn
vài hôm sau ông bạn có nhắn cho tôi số thằng cháu ông ấy và nói khi nào nó ra HN thì alo để lấy chim
tôi nhắn tin cho đồng chí kia và nhận ngay 1 tin ( Nếu anh mua thì 1tirieu 1 đôi vì có khách trả 900 rồi )
Tôi nhắn lại OK vì nghĩ thêm 200 cũng ko đáng kể một khi mình đã thích và có nhắn khi nào tới HN thì alo anh để anh lấy
2 hôm sau tôi Alo lại thì nhận 1 tin nhắn
Em bán cho hiệu chim dưới Hoàng Hoa Thám rồi 2 triệu
.................
.............
Các bác tự đánh giá về thái độ làm việc cũng như nhân cách sống của con người này nhé
theo cá nhân tôi có thể nếu có người trả hời hơn thì ít nhât đồng chí kia cũng phải alo tôi và nói có người trả em 2 triệu anh mà lấy được thì em để cho anh đằng này nó lẳng lặng bán và còn nhắn lại " anh thông cảm em là người đi buôn mà "
Vẫn biết buôn bán là thế nhưng đem cả nhân cách ra bán như thế thì cũng không có Đức đâu
thân ái và có mấy lời chia sẻ với các bạn
quanduidichat_dutkhoatdeptrai98 đây là nick của chủ thớt

vụ án này coi bộ được à nha.
cái này mà xác minh đúng thì...em không chấm kiểu làm ăn mè nheo, ba chạy như thế liền..
dứt khoát tẩy chay thôi.

Trà Vinh-MB bồ câu kiểng
-Cần bán vài cặp bồ câu gà mỹ, màu nâu, giá hữu nghị.
-Cần mua bồ câu vảy cá để bổ sung bộ sưu tập
LH bich.le70@yahơ.com
ĐT 074-3780098
<!-- / message -->

Back