Bán Bán vịt uyên ương và các loại vịt kiểng đẹp và độc đáo khác.

BÁN VỊT UYÊN ƯƠNG VÀ CÁC LOẠI VỊT KIỂNG ĐẸP VÀ ĐỘC ĐÁO KHÁC.
Phú thọ hoa.quận.tân phú
Lh: 0933309178
thủy cầm một vẻ đẹp kì lạ.

BÁN VỊT UYÊN ƯƠNG CỰC ĐẸP - HÀNG CÓ SẴN TẠI FARM - LỰA THOẢI MÁI.
MỘT CÂU NÓI CỰC KỲ QUAN TRỌNG TRONG MUA VÀ BÁN.
CHỦ HÀNG BẤT CỨ CHIM,CÒ,GÀ,VỊT GÌ CỦNG VẬY...NẾU HÀNG CỦA MÌNH ĐANG CÓ, ĐƯA HÌNH ẢNH ĐÚNG HÀNG TRONG TRẠI CỦA MÌNH LÊN LÀ QUÝ KHÁCH YÊN TÂM NHẤT KO SỢ GỌI LẦM,KO SỢ ĐI XEM KO CÓ...
KO VAY MƯỢN HÌNH ẢNH,CỦA TRẠI KHÁC,KO MƯỢN HÌNH MINH HOẠ ĐỂ GIỚI THIỆU.
ĐƠN GIẢN VÌ CÓ HÀNG LÀ PHẢI CÓ HÌNH ----- CHÍNH TRẠI CỦA MÌNH.

VỊT BA MÀU ( VỊT 3 KHOANG ) HÀNG CHUẨN NHẬP SINH SÃN

VỊT BẮC MỸ ( VỊT CALI XANH

NEW....VỊT 3 MÀU ( vịt 3 khoang ) MỚI NHẬP VỀ...HÀNG CỰC ĐỘC ĐÁO.

New link....youtube

Last edited:
Sinh sản thì ít nghe nói,không biết chu topic nuôi sinh sản chưa!
vit dep quá, sinh san the nao vay bác?

thanks các bạn.chủ top chưa có diễm phúc nuôi sinh sản,chỉ tạm trữ và chia lại cho các a/e chơi nhân giống mà thôi...không biết sinh sản hay không mà hiện giờ - tramchimviet - bình dương đang ấp 3 ổ....củng gần cho kết quả rồi,và đồng nai,bến tre,tận hà nội củng đang lượm trứng.
vài năm trước,chim trỉ xanh,đỏ,vàng 7 màu xuất hiện...củng không không biết có sinh sản không...vậy giờ thì 1 số a/e đang bán chim con..con giống thì củng từ nơi này thí dụ chim xanh 7 màu con thanh222 đang bán,hoặc giống từ nơi khác vẫn sinh sản tốt...
nên tóm lại..niềm vui và kết quả chỉ dành cho những ai đam mê và đi ti ên phong mà thôi..XIN CÁM ƠN CÁC BẠN.

anh có bán con bánh it, bồng bồng hk anh.néu có anh alo 01658884260 nha

Úp cho chủ thớt.... Chịu nhiệt quá! Chúc Bác đắt hàng!

cám ơn ht nhé........
SHOW THÊM MỘT SỐ HÌNH VỊT KIỂNG ĐẸP TRÊN THẾ GIỚI
VÀ CỦNG SẼ CỐ GẮNG ĐÁP ỨNG NHU CẦU MỘT SỐ LOẠI KHI A/E ODER.
1-

Last edited:
bạn có thể cho mình ít hình ảnh không

hình ảnh thì em hk có, trên goggle cũng hk có đâu anh ơi, nó lớn nhất bang nắm tay người lớn thui à anh.em chỉ bjk chi tiết đó à nếu có anh call e nha

Bạn ơi cho mình gửi thêm 1 hình để bổ sung cho bộ ảnh vịt đẹp nha bạn. Mình bổ sung thôi chứ mình chẳng buôn bán gì trong topic của bạn đâu nha. Mình mới nuôi sinh sản được loại vịt này cũng hơi lạ mắt đấy. Con này người ta gọi là con bồng bồng ...

--------

Có thể cho vịt uyên ương của bạn lai với con bồng bồng này, sẽ tạo ra 1 dòng vịt mới và đẹp lắm đó. Con này có người còn gọi nó là con vịt uyên ương đen trắng đấy các bạn à

Last edited by a moderator:
Chào pác Xuân Vũ, Le le của pác thế nào rồi? pác tính xuất chuồng chưa?
Chủ topic vui lòng cho tôi trả lời người bạn tí nha. Le le hiện nay mới nằm ổ thôi chưa đẻ Tuấn ơi. Mình nuôi sinh sản chưa có bán thịt.

Bạn ơi cho mình gửi thêm 1 hình để bổ sung cho bộ ảnh vịt đẹp nha bạn. Mình bổ sung thôi chứ mình chẳng buôn bán gì trong topic của bạn đâu nha. Mình mới nuôi sinh sản được loại vịt này cũng hơi lạ mắt đấy. Con này người ta gọi là con bồng bồng ...

--------

Có thể cho vịt uyên ương của bạn lai với con bồng bồng này, sẽ tạo ra 1 dòng vịt mới và đẹp lắm đó. Con này có người còn gọi nó là con vịt uyên ương đen trắng đấy các bạn à
bận công việc quá giờ tk mới trả lời các a/e nè.
tk chào a xuanvu... rất thích khi nhìn những con này của anh,trông chúng rất đẹp,nó là bồng bồng thì bây giờ em mới biết mặt nè,anh Quách Phụng Hiếu nói nó nhỏ như nắm tay vậy con BB này chắc không phải rồi hả anh,em trông con này lớn hơn đó.
anh xuanvu còn loại nào đẹp cho em ngắm một lần luôn đi,mới chỉ có 1 góc hồ của anh mà.
tk củng mong muốn topic này là nơi các a/e vào giao lưu các loại vịt đẹp,và càng muốn được thấy các loại vịt kiểng đẹp trên thế giới mà hiện có các a/e đã sưu tầm và đang nuôi trong VIỆT NAM chưa có topic up lên để ngắm và giao lưu trao đổi luôn.

--------

--------

tk chào a xuanvu... rất thích khi nhìn những con này của anh,trông chúng rất đẹp,nó là bồng bồng thì bây giờ em mới biết mặt nè,anh Quách Phụng Hiếu nói nó nhỏ như nắm tay vậy con BB này chắc không phải rồi hả anh,em trông con này lớn hơn đó.
anh xuanvu còn loại nào đẹp cho em ngắm một lần luôn đi,mới chỉ có 1 góc hồ của anh mà.đều kiện thí nghiệm thì tk chưa có,anh xuanvu có thể cho lai tạo thử xem.
tk củng mong muốn topic này là nơi các a/e vào giao lưu các loại vịt đẹp,và càng muốn được thấy các loại vịt kiểng đẹp trên thế giới mà hiện có các a/e đã sưu tầm và đang nuôi trong VIỆT NAM chưa có topic up lên để ngắm và giao lưu trao đổi luôn.

Last edited:
anh xuanvu còn loại nào đẹp cho em ngắm một lần luôn đi,mới chỉ có 1 góc hồ của anh mà.

--------

anh xuanvu còn loại nào đẹp cho em ngắm một lần luôn đi,mới chỉ có 1 góc hồ của anh mà.đều kiện thí nghiệm thì tk chưa có,anh xuanvu có thể cho lai tạo thử xem.

hì that con bồng bồng này mình cũng thích that nhưng cái giá thì hk bèo 5tr à, bác Xuân Vũ nói cái mún xíu,mình cũng có vài cặp hỏi thử bác XV thui ...mình săn ở mien tây cũng có z mà bác nói ...hì sợ thiệt

Back