Bán Bình dương-bán gà tre tân châu giá rẻ

• Thread starter gathai01
  • Ngày gửi
bài viết hay quá cố gắng phát huy nhé bạn (:)

--------

bài viết hay quá cố gắng phát huy nhé bạn (:)

Last edited:
up......................

--------

up...................

--------

cám ơn các bạn đã nhiệt tình ủng hộ nhé.....thân chào!!!

Last edited by a moderator:
Cho mình hỏi, con này chân vuông, mồng trích, mặt râu không bạn ? Giá bao nhiêu ? (cho vào inbox nha!)

dung la chân vuông, mồng trích, mặt râu, nhưng em này giá 500k, tính để làm giống nhưng nếu bạn thich thì cho em nó lên đường luôn, mời bạn rãnh qua tham quan, còn mấy em 300k bán gần hết rùi

--------

up................

up.............................

--------

up.........................

Xin chào,

Tôi xin tự giới thiệu, tôi là Nguyễn Thanh Nhã, chuyên viên phần mềm và giảng viên Aptech.

Hiện nay, với sự phát triển mạnh mẽ của Internet, việc quảng bá sản phẩm dịch vụ trên mạng là vô cùng cần thiết. Nó đem lại lợi ích to lớn cho cả người tiêu dùng và nhà sản xuất. Người tiêu dùng chỉ cần ngồi ở nhà, lên mạng và tiềm kiếm các nhà cung cấp sản phẩm dịch vụ mà mình cần. Nhà sản xuất thì không cần phải thuê những mặt bằng lớn, ngay trung tâm, sang trọng, mắc tiền mà vẫn có thể giới thiệu được sản phẩm, dịch vụ của mình đến người tiêu dùng TRÊN MỌI MIỀN ĐẤT NƯỚC và TRÊN TOÀN THẾ GIỚI.

Để đáp ứng nhu cầu quảng bá sản phẩm của doanh nghiệp, tôi có cung cấp dịch vụ thiết kế website chất lượng với giá rất phải chăng. Các thiết kế website của tôi đều được tôi bảo hành vĩnh viễn. Điều mà chỉ một số ít công ty dám cam kết.

Đặc biệt, với kinh nghiệm hơn 10 năm làm việc và giảng dạy, tôi dám đảm bảo thời gian hoàn thành chỉ từ 7 đến 10 ngày và hoàn toàn không phát sinh thêm "chi phí khác".

Ngay sau khi ký hợp đồng, chúng tôi sẽ tiến hành làm các bản thiết kế (vẽ Photoshop hoặc demo giao diện) để bạn tham khảo (từ 2- 3 mẫu) và góp ý phản hồi, từ đó, hoàn thành bản thiết kế website hoàn chỉnh. Sau đó, chúng tôi mới tiến hành lập trình và bàn giao trang web cho bạn đúng với mẫu thiết kế website.

Với quy trình nghiệp vụ như vậy, tôi tin chắc bản thiết kế website làm ra sẽ được bạn hài lòng. Vì bạn được trực tiếp tham gia vào quá trình tạo nên trang web, tạo nên phong cách riêng cho chính mình.

Nếu bạn băn khoăn hoặc có những thắc mắc về lĩnh vực thiết kế website, hãy gọi cho tôi theo số 0933.242.054, tôi rất vui lòng được giải đáp cho bạn.

RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC ĐÓN TIẾP BẠN.

Website: thietkewebchatluong.com

Cho mình hỏi, con này chân vuông, mồng trích, mặt râu không bạn ? Giá bao nhiêu ? (cho vào inbox nha!)

dung la chân vuông, mồng trích, mặt râu, nhưng em này giá 500k, tính để làm giống nhưng nếu bạn thich thì cho em nó lên đường luôn, mời bạn rãnh qua tham quan, còn mấy em 300k bán gần hết rùi

--------

up................

==> Bạn có muốn đổi gà chơi không ? (đảo giống để tránh đồng huyết í mà)

Do thường xuyên nhập gà từ châu đốc và tân châu lên nên khó có chuyện trùng huyết lắm vả lại mình nuôi nhốt riêng từng cặp không cho đạp lung tung.Nhu cầu đổi mình không có.cảm ơn ban nhớ úp phụ nhe.

--------

up..............................

Bài viết có nội dung tương tự

Back