bồ câu biếng ăn, nhờ mọi người giúp đỡ

• Thread starter quanghuy103102
  • Ngày gửi
:(bình thường mình vẫn trộn lúa, bắp và cám (chuyển từ cám 5202 sang con cò hay ngược lại vẫn bình thường), từ khi mình xổ giun cho mấy em nó là mấy nó biếng ăn luôn, chỉ ăn gần bằng 1/3 lúc trước, anh em nào có cao kiến xin giúp đỡ với

:(bình thường mình vẫn trộn lúa, bắp và cám (chuyển từ cám 5202 sang con cò hay ngược lại vẫn bình thường), từ khi mình xổ giun cho mấy em nó là mấy nó biếng ăn luôn, chỉ ăn gần bằng 1/3 lúc trước, anh em nào có cao kiến xin giúp đỡ với
Bồ câu của bạn chắc bị rối loạn tiêu hóa rồi, mua vài bị men tiêu hóa về cho uống, xong cho uống C đi

bình thường khi cho ăn mình vẫn trộn vào men tiêu hóa và ADE complex, nhưng giờ thì thấy tụi nó biếng ăn quá nên lo

bình thường khi cho ăn mình vẫn trộn vào men tiêu hóa và ADE complex, nhưng giờ thì thấy tụi nó biếng ăn quá nên lo
Vậy bạn xem thử thức ăn có bị mốc hay mọt không, nếu không cho uống vitamin và điện giải 1,2 ngày xem. Để ý xem cử chỉ của BC có bình thường như mọi hôm không, đi phân có gì không để biết cách mà xử lý kịp thời

Back