Bán Bồ câu gà, bồ câu pháp, bồ câu kiểng

• Thread starter HvsT.GC
  • Ngày gửi
cám ơn anh quan tâm. loại bồ câu gà trên 1kg 1 con mà có 450k/cặp thì em ko có. mà chắc có dịp em ghé anh mua tầm 10 cặp về nuôi chơi, em khoái loại to vậy lắm.

Last edited by a moderator:
Bạn nguoinhaque85 đổi chuồng khác xem lạ chuồng nó sẽ đẻ đấy. Nhà mình trước đây có mấy cặp như vậy mình đổi chuồng nó đẻ hết.
ThuDao
DT: 0123 918 3320

--------

Merline ở đâu vậy, Mình ở Hồ Chí Minh, mình trao đổi kinh nghiệm nuôi và đầu ra cho bồ câu gà nhé.
Nick cua mình: ntthudao

Last edited:
loại này màu ko đẹp lắm nhưng cũng nặng

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp.
- Bán Bồ câu pháp giống bồ câu gà, bồ câu kiểng ở cần thơ

Bạn có bồ câu ga banh con bán không, nếu có bạn cho giá nếu có hình càng tốt
Thank!

banh 2 tháng tuôi giá 1tr (banh cánh vãy). banh xám gạch 1 tháng tuổi giá 500k( cặp này mới nở 7 ngày). bạn ở cần thơ mà có gì chạy xuống trại của mình nhìn tận mắt anh em giao lưu chơi

Bạn có thể cho mình địa chỉ cụ thể được không, nếu có thể chỉ trên google map càng tốt, cuối tuần này mình sẽ xuống chơi.

--------

Quên nữa bạn có bồ câu gà màu đen và màu trắng không, nếu có cho mình cái giá luôn, có bà chị đang tìm mua 2 cặp, nếu có cuối tuần kết hợp đi bắt luôn.

Last edited by a moderator:
gà đen trắng có, nhưng hiện tại ko có chim con. Rất vui được bạn đến giao lưu

tới cầu cái côn alo mình ra đón, hiện tại cũng đỡ nỡ thêm vài cặp banh con

ở chổ bạn có bồ câu banh màu trắng không sao bữa mình lại xem không thấy vậy, nếu có thì bạn bán bao nhiêu một cặp con
Còn bồ câu gà king màu trắng bạn có biết ở đâu gần đây bán không mình muốn tìm một cặp màu trắng về nuôi chơi cho đủ loại.
thank!

Back