Bán Bo Cau Ga

• Thread starter duychuoi
  • Ngày gửi
__ Up............................

___ Up.......................................

không biết mấy bác làm ăn kiểu gì đăng tin quãng cáo hình wa trời toàn bồ câu đẹp mà lại tới nhà không thấy mấy con bồ câu đó toàn là mượn hình bồ câu khác của người ta không làm mất công đi tới mất thời gian không được gì.Mông bác coi lại mình có bồ câu gì thì chụp hình đó up lên đẻ những người ham mê như tôi đỡ mất công đi OK

không biết mấy bác làm ăn kiểu gì đăng tin quãng cáo hình wa trời toàn bồ câu đẹp mà lại tới nhà không thấy mấy con bồ câu đó toàn là mượn hình bồ câu khác của người ta không ah làm mất công đi tới nhà coi mất thời gian không được gì.Mông bác coi lại mình có bồ câu gì thì chụp hình đó up lên đẻ những người ham mê như tôi đỡ mất công đi OK

không biết mấy bác làm ăn kiểu gì đăng tin quãng cáo hình wa trời toàn bồ câu đẹp mà lại tới nhà không thấy mấy con bồ câu đó toàn là mượn hình bồ câu khác của người ta không ah làm mất công đi tới nhà coi mất thời gian không được gì.Mông bác coi lại mình có bồ câu gì thì chụp hình đó up lên đẻ những người ham mê như tôi đỡ mất công đi OK

__ Ông tới nhà tôi hồi nào vậy :lol: ..... ,ông đã tới nhà tui thì không có phát biểu linh tinh ơ đây rồi. Không có thấy mấy cài lông chim đó wen wen àh , nó o nhà tui mà ông bảo tới rồi , lại bảo mượn hìn chụp . Ông nào chắc đăng tin bị chìm wa đây ném đá rồi :bang:

Last edited by a moderator:
Bài viết có nội dung tương tự

Back