Bán Bồ câu nicobar .

Cần bán 1 trống Nicobar được 1,5 tuổi , con mái bị bay mất . Chim nhập khẩu sinh sản trong môi trường nuôi nhốt chứ không phải bắt từ hoang dã ai cần lien lạc: 0947657711

Hình cọp py trên mạng :

Ngoài ra còn có các loại vịt cảnh ;

Vịt bạc khoang cổ

Vịt đầu trắng

Vịt 3 màu

Vịt Bắc Mỹ mắt vàng

Vịt Baikal

Last edited:
điều kiện để nuôi con nicobar như thế nào vậy bạn? và mất con mái nuôi chỉ 1 con trống thì sao sinh sản đây?

điều kiện để nuôi con nicobar như thế nào vậy bạn? và mất con mái nuôi chỉ 1 con trống thì sao sinh sản đây?
Chim nhập khẩu chứ không phải chim bắt từ rừng nên không lo thiếu mái bạn ơi . Nuôi như bồ câu thôi , cám , gạo lức , đậu xanh ..... nói chung các loại hạt . Nếu quan tâm thì alô để tham khảo kĩ hơn nha bạn .

Chim nhập khẩu chứ không phải chim bắt từ rừng nên không lo thiếu mái bạn ơi . Nuôi như bồ câu thôi , cám , gạo lức , đậu xanh ..... nói chung các loại hạt . Nếu quan tâm thì alô để tham khảo kĩ hơn nha bạn .

ok, bạn thanks bạn, à cho mình hỏi bạn tên là Thương phải ko bạn? hình như ở quận 2? nếu ko đúng thì bỏ qua nhé...

Mình tên Lộc không phải tên Thương và cũng không ở Q2

có thể mình nhớ nhầm, rất lâu rồi ở aquabirds mình đã từng nghe 1 bạn nói về nick gavit này... sorry bạn nhé...

Back