bo duc brahman giong!

• Thread starter song_tinh
  • Ngày gửi
S

song_tinh

Guest
E moi tau e bo duc nay ve lam giong tren trang bom, dong nai . ranh roi post cho a e dien dan dam me bo binh luan xem sao , e nay moi be 1 doi rang , tong chi phi ve toi chuong la 42tr, xin cac bac cho danh gia vi e moi buoc chan vao nghe ! Ko vua long Xin cac bac dung nem da !

M

Em này là lai sind chứ đâu phai brahman. Giá 42 chai quá chát rồi bác ợ

Em này là lai sind chứ đâu phai brahman. Giá 42 chai quá chát rồi bác ợ
Sin lai brahman chu ko phai braman thuan dau bac, e nghi la ko chat, no chenh nhau voi gia thit cung ko nhieu , vi tien xe van chuyen het 2tr roi , tinh ra thi no chi 40tr thoi

Súng nhìn ko được thẳng.hình chụp nhìn bò hơi ngắn đòn.
Con này máu lai sind nhiều hơn brahman xem ra chưa được cao lắm đó bạn. Nếu brahman máu ngoại từ 70% nhiều thì sừng mọc rất ít hoặc là loại ko lên sừng. Màu đỏ xậm ko đenhoặctrắng đốm. Nhưng đuợc con màu như này thì đẹp quá.
Dưới mình có vài em tựa con này họ bán có 37 chưa trả giá.
Chúc bạn sớm lai tạo được đàn bò trong tương lai nhé.

Súng nhìn ko được thẳng.hình chụp nhìn bò hơi ngắn đòn.
Con này máu lai sind nhiều hơn brahman xem ra chưa được cao lắm đó bạn. Nếu brahman máu ngoại từ 70% nhiều thì sừng mọc rất ít hoặc là loại ko lên sừng. Màu đỏ xậm ko đenhoặctrắng đốm. Nhưng đuợc con màu như này thì đẹp quá.
Dưới mình có vài em tựa con này họ bán có 37 chưa trả giá.
Chúc bạn sớm lai tạo được đàn bò trong tương lai nhé.
Thank bac! No dang sung cai nen sung vay do , 15p 2 cai

Bo nhin mau dep nhung la lai sin, neu bo brahman thi co gia do, bo co tai to u cao chan to dang cao can nang.

E moi tau e bo duc nay ve lam giong tren trang bom, dong nai . ranh roi post cho a e dien dan dam me bo binh luan xem sao , e nay moi be 1 doi rang , tong chi phi ve toi chuong la 42tr, xin cac bac cho danh gia vi e moi buoc chan vao nghe ! Ko vua long Xin cac bac dung nem da !

M
Đắt quá

Bài viết có nội dung tương tự
  • lam gi cho bo me do vat va
    • Thread starter hxtdonganh
    • Ngày gửi
  • chan nuoi phai biet ho tro nhau
    • Thread starter anh3huy
    • Ngày gửi

• Back