Buon Wa Vi 1em Chich Choe Lua Ra Di

• Thread starter datkinh
  • Ngày gửi
Huhuhuhuhuhu mjnh moi bi chet 1em lua thuong yeu no hot hay lam,buon qua bay gio ko biet phai lam sao,moc het hau bao mua em no 2tr5,gio het mau roi lay dau ra mua 1em nhu y bay gio huhuhuhuh buon wa may a e dien dan oi:1^::1^::1^::1^::1^::1^::1^:

chia buồn cùng bạn...mình cũng mới vừa để xổng mất chú chào mào nuôi từ má trắng lên...tuy nó không hay lắm nhưng cũng buồn thật...bỏ công chăm sóc hơn năm trời thế mà...hic..hic..

chia buồn cùng bạn...mình cũng mới vừa để xổng mất chú chào mào nuôi từ má trắng lên...tuy nó không hay lắm nhưng cũng buồn thật...bỏ công chăm sóc hơn năm trời thế mà...hic..hic..
mình nuôi 1con chim mình giành tình cảm cho nó nhìu với lại bỏ công sức chăm sóc cho nó giờ nó chết với bị sổng lòng cảm giác buồn ơi là buồn,mình cùng cảnh ngộ

chia buồn cùng bạn nhé!!ráng để dành tiền mua em mới thôi!!vì sư nghiệp mê chim!!

chia buồn cùng bạn nhé!!ráng để dành tiền mua em mới thôi!!vì sư nghiệp mê chim!!
hihi móc hết hầu bao mua 1em mà bị chết rồi giờ phải bỏ ống heo để mua 1 em khác cám ơn bạn nha

Bài viết có nội dung tương tự
  • cham soc chim chich choe lua
    • Thread starter datkinh
    • Ngày gửi

• Back