cách nuôi cá lau kính

• Thread starter tranthanhhan
  • Ngày gửi
chào các chú bác nông dân con tên hân 24 tuổi.trước đây có nuôi baba nhưng đả thất bại.nay cháu muốn học hỏi thêm cho cháu hỏi vài ý kiến

1 nuôi cá lau kiếng làm cá mồi cho cá nuôi dc ko ví cháu nghe nói mỏi lần cá đẻ khoảng 5000-6000 trứng
2 thời gian nuôi cá mau lớn ko:D

cháu làm nghề kinh doanh nhưng rất thích nuôi trồng. có gì mấy bác chỉ giáo cho.nếu có gì sai trái mong các bác bỏ qua

Cá lau kiếng mình chưa thấy ai nuôi loại này làm cá mồi cả.Tốt hơn bạn nên nuôi cá rô phi làm cá mồi.loại này rất mắn đẻ.Bạn có thể cho mình biết bạn nuôi baba gặp khó khăn ở khâu nào không?Thân chào bạn!

chào các chú bác nông dân con tên hân 24 tuổi.trước đây có nuôi baba nhưng đả thất bại.nay cháu muốn học hỏi thêm cho cháu hỏi vài ý kiến

1 nuôi cá lau kiếng làm cá mồi cho cá nuôi dc ko ví cháu nghe nói mỏi lần cá đẻ khoảng 5000-6000 trứng
2 thời gian nuôi cá mau lớn ko:D

cháu làm nghề kinh doanh nhưng rất thích nuôi trồng. có gì mấy bác chỉ giáo cho.nếu có gì sai trái mong các bác bỏ qua
Cá lau kiếng ko làm mồi cho cá khác ăn được đâu bạn ơi. Cá lau kiếng làm mất cân bằng sinh thái đó bạn, nó hút nhớt của mấy loài cá khác đó bạn ơi làm cho các loài cá khác chậm lớn đó.

chào anh đức huy em nuôi cách đây 1 năm rồi nuôi nó chậm lớn với nó đi wa em cũng có ngăn tol ximang nhưng ko thấy ăn thua gì.anh có mô hình nuôi baba hiệu wa và nuôi thêm cá mồi có thể chỉ giáo em thêm.em có coi mô hình nuôi baba 2 vân rất hay nhưng chi phi quá lớn.chúc các anh luôn làm ăn phát tài

Cá lau kiếng dùng đề làm sạch bể chức ko làm mồi

Back