cách xây chuồng trại nuôi gà lấy trứng và gà lấy thịt

• Thread starter trangls
  • Ngày gửi
xin chào các bác .em mới tham gia vào đại gia đình agriviet.mong các bác giúp đỡ.em đang dự định chăn nuôi gà với quy mô nhỏ thôi.tầm 200 gà đẻ lấy trứng và 300 gà thịt.nhưng chưa biết phải xây chuồng trại như thế nào hợp lý .mong các bác giúp đỡ ,bác nào có mô hình chuồng trại nuôi gà lấy trứng và gà thịt cho e tham khảo .có thể cho em biết chi phí xây dựng chuồng trại tầm khoảng bao nhiêu? có bác nào có mô hình tương tự có thể cho em địa chỉ em đến tận nơi để học hỏi kinh nghiệm không ạ .

b chỗ nào lạng sơn vậy? hiện tại minh đang co dự định nuôi gà .nhưng tất cả những gì mình có chỉ là lý thuyết chưa có kinh nghiệm thực tế .rất mong được kết bạn giao lưu học hỏi

b chỗ nào lạng sơn vậy? hiện tại minh đang co dự định nuôi gà .nhưng tất cả những gì mình có chỉ là lý thuyết chưa có kinh nghiệm thực tế .rất mong được kết bạn giao lưu học hỏi
M ở cao lộc.minh cũng có đam mê nuôi gà.hjhj lưu sdt m nhé.01678260316.mr Thế

.
cháu cũng có dự định như chủ thớt
mà cháu nuôi gà thịt bán chăn thả tính làm chuồng tầm 40m2 nuôi lứa đầu 200con gà đẻ cháu chưa dám nuôi vì kỹ thuật cao hơn
theo như cháu tham khảo thì muốn nuôi 100con gà cần 7tr( cái này cháu phối trộn ) chắc giãm chút it
cháu cúng muốn mấy bác trên diễn đàn có chuồng nào cho cháu tham khảo với ạ
tầm 10tr đỗ lại thì cháu có thể làm chuồng 40m2 dc không ạ công thì cháu tự làm ạ ( hàn + cắt )
...

Last edited by a moderator:

Back