Cần bán đực rừng rặc trọng lượng khoảng 40kg/con

Bác Kỳ cho em hỏi một chút: Nền chuồng trên là bác lót tấm xi măng xây như xây gạch hay sao bác? Em thấy chuồng sạch quá, nên muốn hỏi.

Tấm này anh em tự làm lấy, trên mặt mình cho thêm một tí ximăng già thì nó bóng ít đọng nước, tiện vệ sinh. Cám ơn bác!

Bác ơi, mình biết nhiều người trong diễn đàn này có rất rất nhiều đất đai, mình chỉ có một ít thôi, mong làm sao sử dụng thật hiệu quả, đi đâu cũng tìm hiểu xem nên nuôi con gì, trồng cây gì để khỏi phải lãng phí nguồn tài nguyên hạn chế của mình!

Bác ơi, mình biết nhiều người trong diễn đàn này có rất rất nhiều đất đai, mình chỉ có một ít thôi, mong làm sao sử dụng thật hiệu quả, đi đâu cũng tìm hiểu xem nên nuôi con gì, trồng cây gì để khỏi phải lãng phí nguồn tài nguyên hạn chế của mình!
Bác giỏi thật. Thân.

chào bác,tui là nông dân mới vào nghề,xin hỏi bác mua giống lợn rừng việt nam ở đâu vậy?
---------------
bác có kinh nghiệm về nuôi lợn rưng,hãy chỉ giúp tôi với.email của tôi là: hoacotu887@yahoo.com xin cảm ơn bác nhiều

Last edited by a moderator:
Thực sự thì mình mua lại của 2 người ở Long An, người mà mình rất khâm phục vì mình cũng đi tìm hiểu nhiều.. và thấy rất ít người có thể nuôi sinh sản thành công loài heo thuần chủng Việt này! Hy vọng mình sẽ gừi mail cho anh sớm. Cám ơn bác!

Back