Bán Cần bán gà khổng lồ chân lông nhập khẩu

• Thread starter Khiêm dế mèn
  • Ngày gửi
Thansk anh thanhphongvinhlong ạ

dạ gà này to hơn gà đông tảo và thịt của nó có vị khác đặc trưng riêng cũng rất ngon đó anh. mong muốn của em là mang giống gà này về VN để thay thế con gà truyền thông của mình đó anh
ban muốn thay cho gà truyên thống?bạn có thể cho biết kế hoạch-và vì sao?giá gà giống cao như vậy thì mấy người giám nuôi-liệu ổn ko?khi nuôi lớn nên thì bán cho ai và giá bao nhiêu-đầu ra cụ thể như thế nào?thịt ngon-giá trị dinh dưỡng như thế nào?ngoài ra có tac dụng gì nữa không(nếu chỉ dừng lại ở thịt ngon hơn gà ta thì có lẽ...-bạn có bảng giá thì uppppp lên cho mọi ngừoi cùng tham khảo
:9^:

Last edited by a moderator:
Thích giống gà tò Thái Bình mà tìm hoài cả làng An Mỹ không thấy lại thấy giống gà này cũng có điểm tương đồng. Gà đẹp quá gửi mình giá vào mail:mayaptrungmienbac@gmail.com bạn nhé!
Thanks!

ban muốn thay cho gà truyên thống?bạn có thể cho biết kế hoạch-và vì sao?giá gà giống cao như vậy thì mấy người giám nuôi-liệu ổn ko?khi nuôi lớn nên thì bán cho ai và giá bao nhiêu-đầu ra cụ thể như thế nào?thịt ngon-giá trị dinh dưỡng như thế nào?ngoài ra có tac dụng gì nữa không(nếu chỉ dừng lại ở thịt ngon hơn gà ta thì có lẽ...-bạn có bảng giá thì uppppp lên cho mọi ngừoi cùng tham khảo
:9^:

dạ e chỉ là nông dân bình thường thôi ạ, e chỉ nghỉ đơn giản là thời gian nuôi giống như gà ta mà sản lượng thịt lại gấp nhiều lần, và vị của nó đặc biệt ngon hơn gà ta của mình, còn muốn thay thế là mục tiêu của em ạ, nhưng biết một mình em chắc là ko làm dc rồi nên mới cia sẻ với bà con, còn giá thì anh cũng biết nhập về rất mắc. nếu nhiều người cùng chia sẻ thì ngành chăn nuôi của mình sẽ phát triễn lắm ạ
Giá: gà con 1,5 triệu 1 cặ 3 tuần tuổi ạ mong mọi người góp ý

Dạ to hơn mà thịt cũng có vị riêng ngon hơn gà chạ mình thả vườn đó anh

Thích giống gà tò Thái Bình mà tìm hoài cả làng An Mỹ không thấy lại thấy giống gà này cũng có điểm tương đồng. Gà đẹp quá gửi mình giá vào mail:mayaptrungmienbac@gmail.com bạn nhé!
Thanks!
dạ em gửi mail cho anh rồi ạ

gà một tháng tuổi 1,5 triệu một cặp đó anh, gà rất đẹp và thịt rất ngon đó anh

--------

gia ca sao a:7^::7^::7^::7^::7^::7^::7^::7^:
dạ 1,5 triệu đồng một cặp gà 1 tháng tuổi đó anh

Last edited by a moderator:
Back