Cần mua dế cơm thịt.

• Thread starter denongphat
  • Ngày gửi
D

denongphat

Guest
Chào các bạn,
Mình đang cần mua dế cơm thịt; mua tất cả 100%
Chân thành cám ơn.
Võ Ngọc Phú.
Di động: 0918858706.
E-mail: phungocvo@yahoo.com

Chào em, em ở HCM hay ở Tỉnh? Anh ở Ngã Tư An Sương, Ấp Đông Lân, Xã Bà Điểm, Huyện Hốc Môn, TP HCM. Nếu em có dế cơm cần bán thì em gửi vào e-mail cho anh nha hoặc em gọi di động cho anh để liên lạc, trao đổi. Anh thấy không tiện khi anh và em trao đổi trên diễn đàn. Anh thật sự muốn mua và mua số lượng lớn. Chân thành cám ơn em. Anh Phú

chào denongphat, bạn cho mình biết cách mua dế cơm thế nào nha,nếu được mình hợp tác với bạn,mình có gởi email cho rồi đó

Anh co the cho em biet gia 1 con de com la bao nhieu ko ah
neu dc gia thi em se cung cap cho anh ah

Bạn Khoabui86 ơi...bạn nuôi dế cơm hả...cho jen học nghề nuôi dế cơm được không vậy...jen bắt dế cơm về nuôi gây đàn..hì,,,

Theo mình biết con dế cơm ngoài thiên nhiên chỉ thấy xuất hiện 1 thời gian ngắn trong năm,rồi biến mất,các cụ nói con dế cơm 1 lần đẻ là 1 lần chết,và đây cũng là tập tính của rất nhiều loài côn trùng.Không hiểu nó từ đâu đến chỉ thấy dưới đất có dấu hiệu đùng đất và có con rất nhỏ rồi từ lớn lên,lột xác thành con trưởng thành.Thời gian trưởng thành tồn tại không quá 60 ngày và biến mất toàn bộ không thấy 1 con nào.Theo mình nghỉ thời gian chúng đẻ xong là chết, và trứng nằm trong lòng đất chờ đến ngày mở và quay tròn vòng đời

ở hóc mon có 1 trại nuôi dế cơm rât lớn mà

Bạn có thể chỉ cho mình không? Mình cũng ở Hốc Môn nhưng mình không biết trại nào cả. Cám ơn bạn trước. Võ Ngọc Phú.

mình cần bán dế tại Dĩ An Bình Dương đây ai mua pm vào nick minhtuan_19090

Back