cần mua găng tay bắt rắn

• Thread starter ran
  • Ngày gửi
R

ran

Guest
xin thân ái chào các bác
em cần mua loại găng tay dầy ( hay loại nào ) mà có thể bắt rắn mà rắn cắn không xuyên qua được, nhưng không biết chổ mua. Nếu bác nào biết vui lòng chỉ dùm
xin chân thành cám ơn rất nhiều.
Thân...

xin thân ái chào các bác
em cần mua loại găng tay dầy ( hay loại nào ) mà có thể bắt rắn mà rắn cắn không xuyên qua được, nhưng không biết chổ mua. Nếu bác nào biết vui lòng chỉ dùm
xin chân thành cám ơn rất nhiều.
Thân...
Đó dể thôi; ở chỗ mình, có rất nhiều găng tay dầy. Mình ở HCM, không biết bác ở đâu? Thân.

Nuôi rắn mà bắt bằng găng tay hả, không có cảm giác, không điều chỉnh được sức ép(bóp),không nắm chặt được rắn, không nhanh nhẹn , không gọn ,....Dể gây nguy hiểm lắm

Nuôi rắn mà bắt bằng găng tay hả, không có cảm giác, không điều chỉnh được sức ép(bóp),không nắm chặt được rắn, không nhanh nhẹn , không gọn ,....Dể gây nguy hiểm lắm
Bác nói đúng đó, đối với những con rắn từ 1 kg trở lên thì mới cần găng tay bởi vì răng của rắn đó dài, nhọn, bén. Đối với con rắn nhỏ, không cần thiết sử dụng găng tay. Rắn con dễ bị dập lắm, dễ bị tổn thương. Em đã mất 2 nhóc rồi, là do dập cơ thể của chúng. Rắn hổ vện không có độc.
---------------
bác cho mình đăng ký một đôi nhé.
Thân.
Chào anh, anh đến xem rắn thì Ok, không có vấn đề gì đâu. Nếu anh muốn mua rắn thì anh cho em biết trước nha. Còn về găng tay bắt rắn, chưa có đâu, em cũng không biết rõ giá cụ thể, để em hỏi lại. Thân.

Last edited by a moderator:
chào bạn .mình cũng sợ rắn cắn lắm ,bình thường thì không sao chứ nuôi cả năm cả đời tránh làm sao được nên dù muốn hay không cũng phải có đôi gang tay _mình biết bên nước ngoài nó có bán loại gang tay làm bằng nhựa rẻo mà dày chuyên dùng để tránh axit hoặc dùng trong công nghiệp .nếu bạn tìm mua dc cái đấy với đôi ủng và đeo kính nữa thì yên tâm luôn ...chúc bạn thành công

Back