Cần Mua Rắn Mối Số Lượng Nhiếu

cạnh tranh với chủ topic tí nhé. ai có rắn mối trưởng thành còn sống bán mình 3000/con vận chuyển mình chịu

anh bạn nè!!! anh ở BÌNH ĐỊNH thì cách xa tui quá!! anh nên thu mua ngoài đó thì hơn.
vừa mua thuận bán mà!!
mình mua 3.000 - 4.000/con anh, em nào thấy vừa thì cứ alo.!!
với lại mua bán công bằng mà!!
có người cạnh tranh mới vui chứ!!!
nhưng hãy lập một topic khác đi nhé!!
không nên xem vào của người khác.
như vậy không lịch sự lắm!!!

Last edited:
Mình có 1 người em kết nghỉa nuôi rắn mối rất đạt, nhưng vì giá thành và thức ăn , tính ra không có lãi nên lặng luôn rồi

anh bạn nè!!! anh ở BÌNH ĐỊNH thì cách xa tui quá!! anh nên thu mua ngoài đó thì hơn.
vừa mua thuận bán mà!!
mình mua 3.000 - 4.000/con anh, em nào thấy vừa thì cứ alo.!!
với lại mua bán công bằng mà!!
có người cạnh tranh mới vui chứ!!!
nhưng hãy lập một topic khác đi nhé!!
không nên xem vào của người khác.
như vậy không lịch sự lắm!!!
sao kì vậy? mình chỉ nói vui thôi, nhưng nếu ai bán giá đó cũng mua thật đó

sao kì vậy? mình chỉ nói vui thôi, nhưng nếu ai bán giá đó cũng mua thật đó
ok!! anh em mua bán công bằng mà.
nếu bên nào mua mà bà con thấy phù hợp giá cả thì cứ alo!!
---------------
Mình có 1 người em kết nghỉa nuôi rắn mối rất đạt, nhưng vì giá thành và thức ăn , tính ra không có lãi nên lặng luôn rồi
ở dưới em thì nuôi cũng tương đối thồi hà bác!!
thấy nuôi lứa đầu cũng được nên muốn mở rộng ra nuôi thêm.
nên mới mua thêm rắn mối!!
mà hỏng thấy ai alo gí hết!

Last edited:
chào linhem

cho mình hỏi tí xíu nhen.linhem mua rắn mối chi vay có kinh tế lắm không ?mình thấy trong vườn mình cũng nhiều lắm.mình thấy mấy đứa trẻ đi bắt hòai mà không biết để làm gì?

anh Ba Lăng hỏi rất hay, anh có nuôi nó không vậy, mình có thể tao đổi thêm về kinh nghiệm nữa để em có thể định hướng nuôi thương phẩm nó. Vì có rất nhiều loại rắn khác người ta nuôi rồi, rắn Mối cũng là 1 món đặc sản nữa đó, nên em nghĩ giá thành của nó cũng không thấp. nên em dự định nuôi thử nghiệm nó trước!!

ha! ha! mình cũng thích nuôi loài này lắm đấy,cách đây khoảng 6năm mình có nuôi loài này rồi.thịt rắn môi ăn rât ngon va thơm nữa..sau 1năm mình nuôi không có ai mua thương phẩm hết rồi mình thả ra vườn luôn. nêu bây giờ giá thị trường như LINHEM nói là người dân miệt vườn MIỀNTÂY mình khắm khá lắm đó.theo mình được biết loài rắn mối này thức ăn chủ yếu là côn trùng (ngày xưa mình nuôi cho rắn mối ăn bằng trùng huế, thêm chút xíu rau cỏ xanh )

hay nhỉ minh moi biết tới món này nhưng cũng up phụ.chúc nuôi thành công.mình đã ăn nhiều nhưng chưa dc ăn con này.

ha! ha! mình cũng thích nuôi loài này lắm đấy,cách đây khoảng 6năm mình có nuôi loài này rồi.thịt rắn môi ăn rât ngon va thơm nữa..sau 1năm mình nuôi không có ai mua thương phẩm hết rồi mình thả ra vườn luôn. nêu bây giờ giá thị trường như LINHEM nói là người dân miệt vườn MIỀNTÂY mình khắm khá lắm đó.theo mình được biết loài rắn mối này thức ăn chủ yếu là côn trùng (ngày xưa mình nuôi cho rắn mối ăn bằng trùng huế, thêm chút xíu rau cỏ xanh )

bác ở tiền giang qua bến tre cũng gần mà!!
bữa nào mời bác qua em chơi rồi mình tham quan luôn.
hiện em đang nuôi rắn mối số lượng cũng trương đối thôi bác à . em nuôi ở nhà !
em đang cung cấp cho nhà hàng ở Thành Phố Hồ Chí Minh
em nuôi cũng cho ăn giống bác thôi hà!!
Dế, giun, côn trùn và thỉnh thoảng thêm rau cải xanh cho nó.
hiện em cũng đang nuôi Hươu, Nhím, Dúi và một số khác nửa.
hẹn gặp lại bác!!!

cho em hỏi nuôi rắn mối có dể không vậy bác!! bác có thể up kỹ thuật nuôi lên cho mọi người tham khảo được không bác?

Last edited by a moderator:
minh o thanh tri binh dai ne

neu ban can mua ran moi thi minh se cung cap cho ban nhung ban phai dich than den lay hang nha vi minh thu mua cua ba con va minh ban cong viec nen minh khong the giao duoc.bua nao minh ve que bẫ minh o giong trom ne minh se ghe tham quan mo hinh nuoi ran moi cua ban .ua dau ra cua ran moi the nao ma ban dau tu the co gi ban goi minh nha de minh thu mua lai cua ba con 0977523788 gap mam:D

Back