cần thanh lý đàn nhím gấp bởi vì sắp đi công tác các tỉnh

• Thread starter ranhcm
  • Ngày gửi
toi co viec phai di cong tac nen khong ai cham soc; ngay 22 thang 10, toi di cong tac ve nha. cac bac lien he de xem va mua nhim nha

--------

ngay 22 thang 10: em di cong tac ve nha.
Do do, trong khoang thoi gian tu ngay 22 cho den ngay thang 11, cac bac nao muon mua nhim, muon nuoi nhim, dam me nhim, thich nhim thi
cac bac lien he voi em gap. Em ban nhim gia huu nghi anh em, gia cu.c re; nhim chat luong,nhim thuan, bao sinh san, bao de; bao giay to kiem lam.
Cac bac nhanh chan len nha.Chi con mot vai cap nhim thoi; nhim khong con nhieu dau.
lh hocmon, quan 12, tp hcm:
0937701536

Last edited by a moderator:
thu 07 tuan nay em ve nha. Cac bac ung ho giup em

hiện tại a có nhím loại mấy tháng tuổi mấy kg 1 con , a cho giá cụ thể nhé

thanh lý chi ông ơi, nhím sắp lên giá rồi, đừng bán vội sau này tiếc đó

em bao gia nhim cho bac nhaque qua hop thu tin nhan cua dien dan.Bac Thomas... noi dúng dó. cả nuớc bi lũ lụt thì chắc chan dich benh bung phat nhung em cong tac nen cham soc ko duoc

nhim gia re nhung chat luong cao

--------

toi thu sau tuan nay da ve nha

Last edited by a moderator:
Thật tội cho người bán vì bán giá nào cũng lỗ. Thật khó cho người mua vì mua xong không biết giá còn giảm nữa hay không.

hiện tại giá nhím đã tạo đáy rồi; lũ lụt khắp cả nuớc va bệnh biến thêể gày càng nguy hiểm, dịch bệnh bung phát. giá nhím đã ổn định rôồi và con nhím sẽ phục hồi lại; sẽ tăng lại. tôi đã mua 20 cặp nhím ròi và dự định sẽ mua thôi. cơ hội vàng để gây đàn và đi lên.

Back