Cần tìm mua giông đu đủ da vàng để trồng làm kiểng chơi tết.

• Thread starter Nông dân hậu giang
  • Ngày gửi
N

Nông dân hậu giang

Guest
Tôi đang cần tìm địa chỉ để mua giống đu đủ da vàng để trồng làm kiểng. Có anh chị em nào biết giúp tôi với. Tôi xin chân thành cảm ơn!.

Ngày gần Tết, tui thường thấy bán đu đủ vỏ vàng lợt ở chợ, thường là trái non, ko biết lấy giống ở đâu.

có ai biết địa chỉ giúp em với! Em đang có dự kiến trồng khoảng 50 chậu đu đủ để bán dịp tết tới. mong mọi người giúp em địa chỉ mua giống đu đủ da vàng với.

Có ai giúp tôi với! Tôi sẽ cảm ơn và hậu tạ. các bác giúp em đi!

Anh chị em trên diễn đàn giúp em với. Em rất cần tìm địa chỉ mua hạt giống này.

cai nay T cung da quan tam tu rat lau rui( truoc bac Doan rat nhieu nhe). Nhung chua co dieu kien lam, moi xay nha xong lo tra no nan nen chua co thoi gian choi canh. Neu bac da quan tam nhiu nhu vay thi vao binh thuan mot chuyen nhe.
guc luck.

Chào bạn! Dịp tết rồi mình thấy bà con trồng rất nhiều ở ven đường tỉnh lộ 908 (gần nút giao với QL54) thuộc huyện Bình Tân Tỉnh Vĩnh Long.Mình cũng thích lắm nhưng do công việc không kịp hỏi thăm. Mong rằng có thành viên nào ở gần nơi này sẽ giúp được bạn.

em cần mua hạt các bác ah! khoảng 200 hạt để thử tiêu thụ tết tới xem có khả thi không. Có bác nào biết hay có giống có thể giúp em không?

Back