cần tìm nơi cung cấp giống và bao tiêu sản phẩm đầu ra

• Thread starter jokovicminhquan
  • Ngày gửi
Hiện tại mình đang nuôi bò. Muốn tìm và làm thêm môn hình nuôi giun quế. Mình muốn hỏi có nơi nào cung cấp giống; kỹ thuật nuôi, và bao tiêu sản phẩm đầu ra. Mình ở bình chánh, gần hóc môn.

Sinh khối giun quế ở HN bạn sang Võng La, bên kia cầu Thăng Long, làng gì đó ngay sát khu CN bắc Thăng Long. Cứ đi vào làng hỏi là có. Giá sinh khối 15K/kg. Mua 1 thùng xốp 30 lít 500K.

Hiện tại mình đang nuôi bò. Muốn tìm và làm thêm môn hình nuôi giun quế. Mình muốn hỏi có nơi nào cung cấp giống; kỹ thuật nuôi, và bao tiêu sản phẩm đầu ra. Mình ở bình chánh, gần hóc môn.
Ban xem tim lai bai cu . Hom truoc co thay bai dang tim nguoi hop tac nuoi trung que . Trai o cu chi
Ban xem tim lai bai cu . Hom truoc co thay bai dang tim nguoi hop tac nuoi trung que . Trai o cu chi
Bai cung moi dang gan day thoi

Cám ơn bạn nhiều nha

theo tôi biết thì nuôi trùng quế cần 1 diện tích đất tương đối lớn thì mới có ăn, nuôi ít mất công đó bạn nole fan ơi.

tôi có tham quan 1 nơi nuôi bò sữa + trùng quế + lươn không bùn ở tân thông hội, bạn thích cứ search sẽ biết, hình như chú em đó tên là Sang

Back