Cần tìm thương lái,công ty mua gà thịt

• Thread starter vovanthuc
  • Ngày gửi
V

vovanthuc

Guest
Ai biết tên công ty hay thương lái mua gà thịt khu vực miền trung,Khánh Hòa càng tốt,thì cho mình xin số điện thoại dùm với.Thanks nhìu nha

Cùng ý kiến với bạn nhưng ở miền nam :đồng nai, Bình Dương, Sài Gòn cũng được. Mong nhận được phản hồi của bà con

sao tim dau ra kho khan qua ...minh o an khe gia lai nuoi 1 lan 1000 con ban gan ca thang ma kg het...nuoi ga nghin ma cho di giao vai chuc con thay nan qua...

Bán cho công ty thì lỗ mà bán lẻ thì không thu hồi dc vốn chán lắm gà đẹp thì nhanh chứ như mình nuôi 500 con mà trụi lông thì cầm chắc là bán hơn 1 tháng mới hết

CHÀO CẢ NHÀ, CÁC BÁC VUI LÒNG NHẮN TIN CHO EM, GIÁ TỐT NHẤT, EM BẮT TẬN NHÀ, KHOẢNG BAO NHIÊU KG LUÔN NHA. 0918 51 41 61
Địa chỉ ở đâu, mua những giống gà thịt gì, số lượng bao nhiêu để biết mà nhấn tin chứ

Nhà mình cũng nuôi tầm 500 còn mà chủ yếu bán cho quán ăn, nhà hàng với đám cưới. Chứ cũng ko có thương lái nào mua cho cả. Bán vừa chậm mà giá thì lên xuống thất thường

cũng đang cần tìm đầu ra. công nhận nông dân đủ thứ lo thiệt. lo gà bệnh, gà chết,... rồi khi lớn lại lo đầu ra. trăm thứ lo khi nuôi gà hịc hịc ...

mình o đà lạt lâm đồng hiện có 500 con gà ta lai nòi đang cần tìm đầu ra , mong mọi người giúp đỡ

Mình ở phù mỹ,bình định đang cần đầu ra cho 200 gà ta minh dư thả vườn,ai co nhu cầu xin lh 0935 77 44 21

mình cần giuộc long an tầm 200 gà mà giờ lái biết kiếm đâu

Mình trại gà thả vườn Khánh Hoà
Gà đang 1,6-2,5kg
Số lượng gà có thể xuất chuồng 1000 con/ tháng
Mình cần tìm đầu ra cho trại
Mong được hợp tác ạ
0787777179

Back