CẦN TƯ VẤN LÀM CHUỒNG NUÔI 4 CON HEO NÁI

• Thread starter Cao thắng01
  • Ngày gửi
như tiêu đề em cần các bác tư vấn về chuông trại. em co khoảng 300 triêu. tính nuôi thử 50 con heo nái. và chưa biết thiế kế chuồng như thế nào. mong các bác tư vấn dùm em. cho hình cụ thể luôn nha. thanks các bác nha. nha em có 1000m2

300tr mà để thiết kế đúng kĩ thuật heo nái 50 con thì ko đủ đâu bạn ơi. bạn xem xét lại đi mình nghĩ nỗi tiền giống không cũng hết 300tr rồi.

như tiêu đề em cần các bác tư vấn về chuông trại. em co khoảng 300 triêu. tính nuôi thử 50 con heo nái. và chưa biết thiế kế chuồng như thế nào. mong các bác tư vấn dùm em. cho hình cụ thể luôn nha. thanks các bác nha. nha em có 1000m2
ban tim cach nao cho them so vao von cua ban truoc khi tien hanh lam nha ban

Tieu de ghi nuoi 4 nai ma vo doc len 50 nai. Co tien ma khong co kinh nghiem thi cung = con so 0. 300 trieu ban co the xay chuong 20 nai, 5 chuong de hoac 8 chuong de, chuong thit thi xay 8 chuong lot dan thi khong can lam chuong cai sua. Xai ton onduline thi chi phi cao nhung xai roi se thay hieu qua. Di bat 5 hay 10 nai ve nuoi tu tu, 300 trieu dau tu het chuong trai voi con giong roi cho heo an = cai gi ?. 300 trieu thi ban chi nen goi gon 10 con nai la duoc. Vai gop y cho ban de thay cai nao hieu qua, phai co ke hoach chi tiet nha, khong la tien mat tat mang 2 ban tay trang

Back